Đấu Khóa cửa Giordon

H
Bình luận: 33Lượt xem: 12,789

namkyln

Tài xế O-H
bác đấu cho chuột gì mới quan trọng chuột dời thì có 2 chân thôi còn chuột theo xe chuột tổng 3 chân cơ
Các cụ cho em hỏi con xe tải thaco huyndai 2.5T e tháo cửa lái th
chuột tổng 5 dây không đấu nối với chuột theo xe được mà chỉ dùng để kích phụ chuột theo xe thôi , giống như 2 bộ chạy // 1 bộ thì 4 chuột ngon nhưng ko có chìa điều khiển còn bộ kia có chìa nắp vào kích bộ không có chìa đó bác, còn muốn nắp bộ kích hoạt trực tiếp tín hiệu thì ko cần dùng chuột
Bác cho em hỏi em tháo cửa lái con thaco huyndai 2.5T thấy có con chuột theo xe có 4 dây đen.đỏ sọc cam.hồng.và dây cam.em muốn đấu bộ khiển cửa điều khiển bằng khóa bấm thì đấu thế nào ạ các bác chỉ giúp e với nhá

antrungan

Tài xế O-H
Các cụ cho em hỏi con xe tải thaco huyndai 2.5T e tháo cửa lái th
Bác cho em hỏi em tháo cửa lái con thaco huyndai 2.5T thấy có con chuột theo xe có 4 dây đen.đỏ sọc cam.hồng.và dây cam.em muốn đấu bộ khiển cửa điều khiển bằng khóa bấm thì đấu thế nào ạ các bác chỉ giúp e với nhá
bác lấy bút thử xem chuột nó khiển bằng lệnh gì trước ,sau đó nắp bộ kia ta câu lệnh thôi, còn nếu bác ko lần mò trong khoản đó thì nắp chuột kích // với chuột đó là được

namkyln

Tài xế O-H
bác lấy bút thử xem chuột nó khiển bằng lệnh gì trước ,sau đó nắp bộ kia ta câu lệnh thôi, còn nếu bác ko lần mò trong khoản đó thì nắp chuột kích // với chuột đó là được
E dùng nguồn kích trực tiếp vào chuột thì nó nhảy đảo chiều thì chuột nhảy ngược lại nên e câu 2 dây màu xanh của bộ khiển cửa tq vào có đc không ạ.bộ tq có 8 dây

ThachDOHC

Tài xế O-H
Các bác cho e xin sơ đồ đấu dây với hình ảnh giắc tổng giordon loại 10 dây ý ạ.e làm mất giắc điện nên chẳng biết lần kiểu gì ạ.mong các bác giúp .e xin cảm ơn

antrungan

Tài xế O-H
Các bác cho e xin sơ đồ đấu dây với hình ảnh giắc tổng giordon loại 10 dây ý ạ.e làm mất giắc điện nên chẳng biết lần kiểu gì ạ.mong các bác giúp .e xin cảm ơn
Đen : mass , đỏ : dương , hồng : ra còi báo , xanh nước biển ra nháy xi nhan , vàng nối thông với cam . vàng đen nói thông với cam đen , khi có 1 lệnh vàng ngắt cam nối với trắng , khi có 1 lệnh khác vàng đen ngắt cam đen nối thông với trắng đen , vàng và vàng đen ra chuột , tùy theo chuột ăn lệnh mass hay dương thì bác cho nguồn vào trắng và trắng đen

ThachDOHC

Tài xế O-H
Đen : mass , đỏ : dương , hồng : ra còi báo , xanh nước biển ra nháy xi nhan , vàng nối thông với cam . vàng đen nói thông với cam đen , khi có 1 lệnh vàng ngắt cam nối với trắng , khi có 1 lệnh khác vàng đen ngắt cam đen nối thông với trắng đen , vàng và vàng đen ra chuột , tùy theo chuột ăn lệnh mass hay dương thì bác cho nguồn vào trắng và trắng đen
Bác cho em hình ảnh được không ạ

antrungan

Tài xế O-H
Bác cho em hình ảnh được không ạ
cụ thể vậy thì cần gì hình ảnh nữa bác , bác cứ câu đúng như trên là đc , hình ảnh thì mỗi xe 1 kiểu ko giống nhau đâu bác, có xe chuột lệnh bằng đảo nguồn , có xe chuột lệnh bằng 2 mass , có xe lệnh dương lên mình làm xe nào thì áp dụng xe đó thôi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên