Dewoo cielo đạp ga không lên

cubaheniken
Bình luận: 22Lượt xem: 4,415

hungem

Tài xế O-H
1- Kiểm tra dấu cam đặt đúng không nhé
2- Tháo nắp chia điện kiểm tra nắp chia điện,ro to quay,dây điện,IC bên trong có chạm chập dây gì không,trục chia điện có bi rơ không nhé
3- Đo áp xăng tầm 2kg5 là được khi đạp thốc ga

cubaheniken

Tài xế O-H
dau cam ok bác,e củg dag nghj là chia điện,nhưg gara k có thợ điện nên đag đợi gửi cây chia diên thử xem,mà nó kiểu như sai cam vay,có khj nào cây cam họ thay bj j k bác

hungem

Tài xế O-H
dau cam ok bác,e củg dag nghj là chia điện,nhưg gara k có thợ điện nên đag đợi gửi cây chia diên thử xem,mà nó kiểu như sai cam vay,có khj nào cây cam họ thay bj j k bác
1- Cũng có thể thay cam bị lỗi,mình đã gặp trường hộp thay cam xe lanos rồi
2- Bạn hỏi khách hàng xem trước lúc thay cam và sau khi thay cam có bị như thế này không để có hướng xử lí

muonchuyennghe

Tài xế O-H
có khj nào trục cam thay bị lổi k bác
Kiểm tra lại trục cam đi bác ơi, nếu là hàng Tung Của thì không chạy được đâu,dòng này đời sâu rồi nên trục zin hàng mới tôi nghĩ là không còn nữa đâu, bác kiếm cái trục bãi mà lắp vào mới chạy được. Nếu không thì bác kiếm cái trục cam của thằng Lanos rồi mang ra thợ tiện bảo họ phay cái rãnh chia điện mang về lắp vào chạy cũng được

cubaheniken

Tài xế O-H
Kiểm tra lại trục cam đi bác ơi, nếu là hàng Tung Của thì không chạy được đâu,dòng này đời sâu rồi nên trục zin hàng mới tôi nghĩ là không còn nữa đâu, bác kiếm cái trục bãi mà lắp vào mới chạy được. Nếu không thì bác kiếm cái trục cam của thằng Lanos rồi mang ra thợ tiện bảo họ phay cái rãnh chia điện mang về lắp vào chạy cũng được
mà bác trục trung quốc với trục xịn khác nhau chổ nào bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên