Điều hòa không hoạt động

C
Bình luận: 25Lượt xem: 6,998

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Nói tóm lại là cái điều hòa của bác nó không hoạt động. Bác muốn kiểm tra những gì và kiểm tra thế nào thí nói thẳng ra đi cho rồi. hỏi mà còn sợ người khác cười chê nữa. cứ việc hỏi thẳng những gì chưa biết đi bác. có vậy người ta mới chỉ dạy cho bác. còn với xe ranger này bác cứ kiểm tra công tắc A/C, cảm biến giàn lạnh có 3 dây nối dây dương với dây tín hiệu lại xem có đóng lốc không? nếu không được thì kiểm tra role nằm gần lọc gió ấy. vẫn chưa được thì thay cái hộp bên hông của hành khách đó.

canhthuong

Tài xế O-H
Bác nếu đang lamd theo sơ đồ trên là sai vì ranger quạt két nước là quạt ly tâm dùng chung cho cả điều hòa. Rơ le Ac nằm ở gần lọc gió động cơ, bác đã kiểm tra nguồn của nó chưa
thì bác xem hình ky dị nói khi nhiệt độ nước cao no mới đồng công tác chu dong liên đầu, quạt nước làm mát nó như vậy mà.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Nói thật, hơi sỗ sàng 1 tý nhé. Đọc bài của bác chủ, tôi có cảm giác đọc 1 bài viết của trẻ con đang tập viết, tập đọc. Tôi đọc xong mấy bài thế là có cảm giác chính mình sắp bị ngọng, mà bị ngọng từ trong óc. Tốt nhất, bác nên học nói trước đi đã

nguoidangthuong

Tài xế O-H
Nói thật, hơi sỗ sàng 1 tý nhé. Đọc bài của bác chủ, tôi có cảm giác đọc 1 bài viết của trẻ con đang tập viết, tập đọc. Tôi đọc xong mấy bài thế là có cảm giác chính mình sắp bị ngọng, mà bị ngọng từ trong óc. Tốt nhất, bác nên học nói trước đi đã
Kinh nghiệm như cụ đọc xong mà còn thấy đau đầu, sắp bị ngọng thì lính mới như mình đây chắc cấm khẩu luôn, dịch từng chữ mà cũng không hiểu ra vấn đề. Nhưng vấn đề cụ chủ thớt đưa ra ai hiểu thì khai sáng cho anh em với

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên