điều khiển camry 2008 cần tư vấn

truong_91
Bình luận: 3Lượt xem: 752

truong_91

Tài xế O-H
e có làm chú camry theo lái xe bảo là: xe đang lock cửa lúc mở cửa thì lái xe mở điều khiển xong rùi quên mở cửa tiếp bằng cơ(mở bằng chìa) thế là đèn xi nhan cứ nhấp nhày liên tục cho đến khi xe chạy đc 1 lúc cửa tự động lock mới thui ,trong khi đó điêuh khiển bấm ko hoặc động nữa. có bác nào cại lại dc tư vấn e với. e dùng máy scan vào mà ko dc ah

binhoto92

Tài xế O-H
e có làm chú camry theo lái xe bảo là: xe đang lock cửa lúc mở cửa thì lái xe mở điều khiển xong rùi quên mở cửa tiếp bằng cơ(mở bằng chìa) thế là đèn xi nhan cứ nhấp nhày liên tục cho đến khi xe chạy đc 1 lúc cửa tự động lock mới thui ,trong khi đó điêuh khiển bấm ko hoặc động nữa. có bác nào cại lại dc tư vấn e với. e dùng máy scan vào mà ko dc ah
Tại sao mở cửa bằng remote rồi còn phải mở bằng chìa cơ ?. Nếu như phải dùng chìa cơ mở sau khi bấm unlock thì em nghĩ là công tắc báo trạng thái lock và unlock bên trong khóa cửa có vấn đề rồi. Khi ta dùng chìa cơ mở một lần nữa thì công tắc mới tiếp mass. Cụ hãy kiểm tra và vệ sinh lại công tắc này xem sao nhé!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên