đồ án giảng dạy mô hình động cơ mer c220 - spkttphcm

N
Bình luận: 11Lượt xem: 2,561
B

bao45th1

Khách
Anh hùng ơi! Tại sao em download không được, kích vào báo là page not found, trừ em 2000 điểm là sao vậy anh?
Tin cho em biết nha! Đang cần tàiliệu đó để dạy vậy mà không load được còn âm 1000? Anh coi lại dùm cho em, cám ơn anh nhiều.

sinhvien038

Tài xế O-H
anh nguyenhung ơi.anh cho điểm thấp xuông được không anh.những bạn ham học hỏi đang cảm thấy hụt hẫng lắm.tiếc nuối vô cùng.vì tài liệu này điểm cao quá không biết phải làm sao để có được nó.Nói xa hơn nữa vì tương lai đất nước VIỆT NAM,vì những người thợ sửa chữa ô tô mong anh hạ điểm xuống chút ít để anh em có thể tiếp cận mà học hỏi.Biết đâu sau này VIỆT NAM sẽ có những chuyên gia hàng đầu trong lĩnh vực ô tô.Nếu mà có được tài liệu này thì quý vô cùng.

phanminhnhat

Học việc
Em đã kiểm tra link vẫn còn tốt, anh down không được có lẽ do 3 link cùng để trên 1 dòng mà không tách ra.
Em sửa lại rồi, anh vào lại xem sao.

subinnamkha

Tài xế O-H
bay h tải lại mất điểm nữa, anh thì lại tiếc điểm. Thật ra cái anh cần là EWD của mercedes MB100 chứ không phải cái nầy, anh thấy c220 cũng có nét tương đồng nên mới tải. Nếu chú em có cài EWD nầy thì cứu anh với. Xe nằm 3 ngày rồi chú ơi, người ta hối thúc quá mà anh lại không kiến được cái nầy

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên