Đưa vào hoạt động phiên bản mới diễn đàn O- H năm 2013

Administrator
Bình luận: 196Lượt xem: 19,753

Administrator

Điều hành diễn đàn
Nhân viên
Cụ xóa dòng chữ dưới avata giúp e với
Xin lưu ý với cụ @thanha2
- Đây là topic thông báo lỗi của diễn đàn chứ không phải topic để yêu cầu thay đổi cấu trúc thông tin diễn đàn
- Cụ có thể giải thích "Dòng chữ dưới avatar" của cụ là dòng chữ nào, dưới avatar có rất nhiều dòng chữ thể hiện rất nhiều thông tin thưa cụ. Cụ cũng lưu ý luôn cho, mọi thông tin hiển thị là cần thiết và đầy đủ nhưng vẫn đảm bảo tính bảo mật thông tin cá nhân của thành viên, nên mong cụ cảm thông cho
Trân trọng !

ngocanh_102

Tài xế O-H
Ở diễn đàn cũ mình có thể chỉnh được số topic hiển thị ngoài trang chính của forum và nó lưu lại (10 bài đến 50 bài tùy ý muốn của mình), diễn đàn mới chỉnh được nhưng không lưu được. Cụ xem chỉnh giúp lại nhé. Thanks

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Thưa cụ,
Vấn đề ở đây xin phép được trả lời ngắn gọn như sau :
- Trường hợp khả nghi nhất là các cụ sau khi trả lời, thấy bài viết không hài lòng, các cụ đã không sửa mà xóa nó ngay để post một bài trả lời mới, vì vậy, hệ thống sẽ Reversed điểm về hệ thống
- Trường hợp lỗi hệ thống : Hiện tại em đang tìm hiểu thêm. Nhưng trường hợp này không có khả năng xảy ra
Trân trọng !
Trường hợp này hoàn toàn có khả năng xảy ra, riêng với em xảy ra liên tục, từ đầu đến giờ. Em để ý mỗi lần em post bài là được 5 điểm, sau khi có người đổ xăng là em sẽ bị trừ 5 điểm.
Và em để ý và qua theo dõi thì hình như điểm của mục ĐÀO TẠO KỸ THUẬT vào đó tư vấn là điểm không được + thêm. Ví dụ như Cuonghue, minhduc, thanhthe_2015,... Số bài, số được đổ xăng còn nhiều hơn người khác nhưng điểm chỉ dừng lại ở con số 100 hoặc hơn chút.
Anh em có thắc mắc nhưng chưa dùng đến điểm nên thiết nghĩ diễn đàn còn đang đi vào hoạt động nên chưa ý kiến. Nay cụ nói không có lỗi thì em tiện thể đưa lên để cụ xem lại!
Thân!

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!

cuongttco

Tài xế O-H
khi sử dụng chức năng tìm kiếm (ô có chữ Enter your search here)
- ở ngoài trang chủ diễn đàn, nếu gõ bất kỳ 1 ký tự vào ô tìm kiếm này thì hiện ra môt bảng màu đỏ thông báo lỗi
- phải vào 1 thread nào đó, gõ chữ tìm kiếm thì không thấy báo lỗi bảng màu đỏ nữa, nhưng trả kết quả tìm kiếm trong diễn đàn chỉ có 5 kết quả không hơn. TRong khi diễn đàn cũ có đến vài trang kết quả

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên

Của em đây! tìm ở đâu đây cụ ! Em dung IE
Cụ phải vào trong chuyên mục nào đó chứ, cụ đang đứng bên ngoài sao viết bài được ? Cụ thấy cái hình cụ còn có 3 mục "Thông báo.." "Hướng dẫn..." "Thắc mắc.." muốn đưa lên mục nào thì chọn mục đó , vào bên trong sẽ thấy cái nút đó !

nguyen nghi

Tài xế O-H

Em thấy nhiều người cũng bị nhưng chưa do nguyên nhân tại, e nghĩ do lỗi của hệ thống. Sau nhiều lần để ý thì em thấy là cứ bài đăng nào của em mà có người đổ xăng là trong cây xăng sẽ bị thu hồi số xăng đồng thời cũng giảm đi số km và số lượt đổ xăng. Không biết có bác nào cũng gặp tình trạng tương tự như không.

Diabay

Tài xế O-H
Khổ cái thân tui. Hu.... Hu.... Càng viết thêm bài thì xăng của tui càng còn ít đi các cụ ạ.
Không hiểu sao cứ mỗi bài gửi xong (không hề có xóa sửa gì), có người clicked là tui bị Reversed.

Cái hack tính điểm của các cụ bị viruts rùi các cụ ơi.... He... He..... Mấy cụ phản ánh ở trên là đúng đấy.

Thân ái.

Administrator

Điều hành diễn đàn
Nhân viên
Khổ cái thân tui. Hu.... Hu.... Càng viết thêm bài thì xăng của tui càng còn ít đi các cụ ạ.
Không hiểu sao cứ mỗi bài gửi xong (không hề có xóa sửa gì), có người clicked là tui bị Reversed.

Cái hack tính điểm của các cụ bị viruts rùi các cụ ơi.... He... He..... Mấy cụ phản ánh ở trên là đúng đấy.

Thân ái.
Báo cáo các cụ thế này,
EM vừa thực hiện kiểm tra hàng loạt cũng như nâng cấp lên phiên bản mới cho hệ thống tiền tệ.
Hy vọng nó sẽ khắc phục được phần nào lỗi mà các cụ đang bàn tới. Trong quá trình sử dụng, nếu thấy phát sinh lỗi nào, mong các cụ lưu tâm, chụp màn hình rồi report lên cho em để em thấy rõ và có cách khắc phục sớm ạ
Trân trọng !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên