Em đang thất ngiệp nhờ anh em giúp đỡ

hunghanam
Bình luận: 53Lượt xem: 3,847

anhchanghocviec

Tài xế O-H
kính các bác trong ngành oto em vừa rùi lang thang làm ăn đi nước ngoài do bên ấy khủng hoảng kinh tế và bị chủ chơi xấu nên em quyết định bỏ về ha nội xin viêc vậy em mạo muội viết vài dòng này nhờ anh em và addmin giúp đỡ xin việc trong nội thành ha nội rất mong được sự giúp đỡ của các bác và anh em trong nghề
em xin chân thành cám ơn nhiều chuyên ngành của em là máy gầm dòng xe châu á
cụ về hẳn rồi hả.

thangdan

Tài xế O-H
đã là đi làm cho mấy người việt nam bên nước ngoài điều khổ và thiệt thân hết mấy bác ạ.toàn bạn vô lương tâm hay trốn nợ sang đó để tránh thôi.chứ có lương tâm đàng hoàng thi nó tội gì mà qua đó....có đi thì làm cho công ty nước ngoài là chắt nhất

duandtoto

Tài xế O-H
e có thằng bạn đi mông cổ 6 tháng bỏ về.về đến việt nam chính thức -30 triệu.sau khi về đến nhà còn bị đòi nợ.
bác chủ có thích làm ở keengnam lankmark 72 không.

hunghanam

Tài xế O-H
đã là đi làm cho mấy người việt nam bên nước ngoài điều khổ và thiệt thân hết mấy bác ạ.toàn bạn vô lương tâm hay trốn nợ sang đó để tránh thôi.chứ có lương tâm đàng hoàng thi nó tội gì mà qua đó....có đi thì làm cho công ty nước ngoài là chắt nhất
về Việt Nam! anh em ai cũng mừng và nhiều anh em bạn mình mở xưởng lớn quá mình đungs là sai lầm lớn

timxeoto

Tài xế O-H
cụ có anh em nào chuẩn bị đi sang đấy thì nên can họ lại tránh đi vào vết xe đổ của em nhất là ko nên làm thuê cho mấy ông chủ người ha tĩnh các ông ấy chơi xấu lắm quỵt luong của anh em và dùng đủ mọi cách
Mình thấy người hà tĩnh, nghệ an, thanh hóa đi đâu cũng bị kỳ thị ghê, nhỉ?

hunghanam

Tài xế O-H
Mình thấy người hà tĩnh, nghệ an, thanh hóa đi đâu cũng bị kỳ thị ghê, nhỉ?
thui ở đâu cumg có người tót người xấu nhưng em nói ở đây tất cả anh em thợ oto tránh bị lừa và ko bị đi theo vết xe đổ của em và thời điểm này mấy ông chủ người kì anh ha tĩnh làm xưởng bên angola về lấy thợ em chỉ khuyên anh em là ko nên làm cho bất kì ông nào người kì anh hà tĩnh vì các ông ấy chơi rất xấu và họ biết nhau hết vậy em thông báo coi như người nắm tình hình rõ nhất angola vừa về tất cả ko nên làm cho ai trong lúc này sẽ bị thiệt đó

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
thui ở đâu cumg có người tót người xấu nhưng em nói ở đây tất cả anh em thợ oto tránh bị lừa và ko bị đi theo vết xe đổ của em và thời điểm này mấy ông chủ người kì anh ha tĩnh làm xưởng bên angola về lấy thợ em chỉ khuyên anh em là ko nên làm cho bất kì ông nào người kì anh hà tĩnh vì các ông ấy chơi rất xấu và họ biết nhau hết vậy em thông báo coi như người nắm tình hình rõ nhất angola vừa về tất cả ko nên làm cho ai trong lúc này sẽ bị thiệt đó
Cảm ơn tấm thịnh tình của bác. Tôi nghĩ, bác nên lập một chủ đề ở mục Cà phê OH, đại loại lấy tên là chuyện kể ở Angola, hoặc là chuyện xa xứ...lúc nào cứ rảnh (đêm chẳng hạn) là bác viết, gửi lên đây cho anh em biết, mà bác có thêm nhuận bút tải tài liệu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên