Ford escape 2.0 MT

auto_oto_win
Bình luận: 19Lượt xem: 2,192

huuhavuan

Tài xế O-H
Bệnh em nó cứ vào số buông chân côn là bị ghì chết máy.4 bánh k bị bó cứng.ga không tải ổn định.áp xăng trên 4k.xe chay lên ga bình thường.đã bỏ cát đăng càu sau ,chỉ chay càu trước.mong ae chỉ giúp với ak
Dòng này bỏ cầu sau ko ảnh hưởng gì cụ ạ. Vẫn chạy bt
Chỉ là vô số giật hơn và dễ bể chân máy hơn. Cụ thử cho xe lên cầu rồi chạy thử có bị chết máy ko.

anhkhoamaivy

Tài xế O-H
Bệnh em nó cứ vào số buông chân côn là bị ghì chết máy.4 bánh k bị bó cứng.ga không tải ổn định.áp xăng trên 4k.xe chay lên ga bình thường.đã bỏ cát đăng càu sau ,chỉ chay càu trước.mong ae chỉ giúp với ak
Khả năng hệ thống bù ga khi có tải họat động kém hiệu quả do họng nạp và bướm ga bị đóng muội than. Bác thử vệ sinh họng nạp xem sao.

auto_oto_win

Tài xế O-H
Khả năng hệ thống bù ga khi có tải họat động kém hiệu quả do họng nạp và bướm ga bị đóng muội than. Bác thử vệ sinh họng nạp xem sao.
Đã vệ sinh rất sạch rồi bác ak.bật máy lạnh vẫn bù ga bình thường.lúc may nguội ga lên 1k5 rồi xuống từ từ khi máy nóng nên khả năng vẫn còn hoặt đông

anhkhoamaivy

Tài xế O-H
Đã vệ sinh rất sạch rồi bác ak.bật máy lạnh vẫn bù ga bình thường.lúc may nguội ga lên 1k5 rồi xuống từ từ khi máy nóng nên khả năng vẫn còn hoặt đông
Nếu xe bác đời 2015-2016 thì trong TBS có thông báo lỗi hiện tượng chết máy khi vào số tăng ga đột ngột. Lỗi này phải nâng cấp chương trình chạy hộp PCM.
Ford Escape.jpg

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên