Ford nổi đèn bánh răng vàng và đèn báo lỗi máy

N
Bình luận: 18Lượt xem: 2,415

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác muốn mọi người giúp thì phải nói rõ ra. Tôi đọc kỹ lại mà cũng chẳng suy luận được xe này là xăng hay diesel. Chắc không có kinh để cho bác được rồi.
- Xin lỗi người ta đê! Bác vớ vẩn thế nhở, phải tự mà đoán rồi tư vấn đầy đủ, đàng hoàng chớ. Hớ hớ.
- Vãi cả lều, đi nhờ vả mà kênh thế bác nhỉ

truongbg

Tài xế O-H
Tức là không phải tư vấn cho chủ xe nữa, bác nhể
chuẩn đấy bác . giờ làm ăn khó khăn .bỏ bao nhiêu năm đi học nghề xong làm xưởng . giờ mấy ông lái xe hội nọ hội kia . đảo khắp các câu lạc bộ hỏi han ban bệnh khắp xong đi mua đồ về cho thợ lắp xong cò kè từng ngìn một với thợ . cơ mà bán mịa nó nhà xong làm cho các ông.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
chuẩn đấy bác . giờ làm ăn khó khăn .bỏ bao nhiêu năm đi học nghề xong làm xưởng . giờ mấy ông lái xe hội nọ hội kia . đảo khắp các câu lạc bộ hỏi han ban bệnh khắp xong đi mua đồ về cho thợ lắp xong cò kè từng ngìn một với thợ . cơ mà bán mịa nó nhà xong làm cho các ông.
Nói bác đừng giận nhé! Đồng nghiệp của mình toàn là ngu, cho nên chết đói không kêu được. Chốt lại, bác nào cứ trả lời tư vấn pan bệnh, giá cả cho chủ xe, lái xe thì là thằng ngu cả

truongbg

Tài xế O-H
Nói bác đừng giận nhé! Đồng nghiệp của mình toàn là ngu, cho nên chết đói không kêu được. Chốt lại, bác nào cứ trả lời tư vấn pan bệnh, giá cả cho chủ xe, lái xe thì là thằng ngu cả
chuẩn ko cần chỉnh kk . túm lại có vấn đề gì k tra mới tính bác nhể. còn mà lằng nhằng là cho chim cút cho nhanh hê hê

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên