GDS HY-KIA full 03.2018-backup full update

kenlytran88
Bình luận: 60Lượt xem: 11,197

xe ko so

Tài xế O-H
Chào các cụ, lâu nay em đi lượn lờ hóng gió và kiếm được bộ tài liêu này. Link MEGA với tài khoản Vip nhé.
Vì dung lượng nó 120G nên em để link Mega cho các cụ load thôi ạ!
Mong Admin thông cảm !
Cảm ơn bác, em tải về rồi nhưng nó là file tib, bây giờ giải nén như thế nào ạ?

xe ko so

Tài xế O-H
Nó là dạng file ghost cho window, dùng phần mềm Acronis True Image để ghost
Như bác nói ghost thế thì mất sạch các dữ liệu hoặc phần mềm đã cài trên máy tính. Thứ 2, như vậy đây là ghost cả ổ C (ghost win) nếu khác phần cứng máy tính thì lỗi chắc :(
Có bác nào có file update dạng ISO không chia sẻ em với ạ?

wensheng

Tài xế O-H
Như bác nói ghost thế thì mất sạch các dữ liệu hoặc phần mềm đã cài trên máy tính. Thứ 2, như vậy đây là ghost cả ổ C (ghost win) nếu khác phần cứng máy tính thì lỗi chắc :(
Do bộ này cài đặt phức tạp nên trên mạng phổ biến chia sẻ bản ghost dạng tib, nếu muốn dùng phải chấp nhận hoặc sắm thêm máy, hoặc mua riêng 1 ổ cứng, còn khá hơn về tin học bạn có thể ghost trên phân vùng khác để chạy song sonng 2 hệ điều hành trên 1 máy.

wensheng

Tài xế O-H
Còn phương án nữa là Vitual Machine sẽ tiện lợi nhất

Mrthanglsn

Tài xế O-H
Link Mega này đã bị xóa phần mềm. Các bác mất xăng mà không được gì đâu!!! Các bác cần link thì có đây! Lưu ý: Đây là link của chủ thớt, em chỉ reup lại free thôi ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên