GDS Hyundai và GDS Kia trên cùng máy tính

G
Bình luận: 76Lượt xem: 23,344

hung dong anh

Tài xế O-H
Các cụ cho em hỏi thế mấy phần mềm đó đã cài tốt trưn Win 8 64 bit được chưa . E chót mua máy Sony vaio rồi mấy lần trước ko cài được

tuancoi1501

Tài xế O-H
bác ơi em ở ngoài hà nội có cách nào cài được không ah.hoặc bác cho em phần mềm đó e cài về xem thêm được không ah.em cảm ơn bác trước ah
[MERGETIME="1429616617"][/MERGETIME]
bác ơi ở hà nội cài chỗ nào ah.bác chỉ cho em với
[MERGETIME="1429616623"][/MERGETIME]
bác ơi ở hà nội cài chỗ nào ah.bác chỉ cho em với
[MERGETIME="1429616802"][/MERGETIME]
em ngu dốt hỏi câu này ah.e thấy người ta sửa oto hay mở máy tính dùng phần mềm gds . các bác cho em hỏi có phải phần mềm này để xem thông tin về các đời xe và mạch và đường dây điện nó chạy đúng không ah.nó như 1 quyến sách về huynh dai các đời xe đúng không ah.phần mềm đấy có bản miễn phí để xem thêm học hỏi thêm không ah.em cảm ơn ah
[MERGETIME="1429616808"][/MERGETIME]
em ngu dốt hỏi câu này ah.e thấy người ta sửa oto hay mở máy tính dùng phần mềm gds . các bác cho em hỏi có phải phần mềm này để xem thông tin về các đời xe và mạch và đường dây điện nó chạy đúng không ah.nó như 1 quyến sách về huynh dai các đời xe đúng không ah.phần mềm đấy có bản miễn phí để xem thêm học hỏi thêm không ah.em cảm ơn ah

tuanhoang1686

Tài xế O-H
bác đổi FIX_GDS.txt thành FIX_GDS.rar nhé, đổi trực tiếp không qua phần mềm nào hết nhé. vì diển đàn không cho úp file rar hoặc file exe nên mình đổi cái đuôi nó thành txt. đơn giản thế này, nhấp vào file vừa tải về bấm f2 (rename) xóa hết tên cũ (kể cả đuôi txt) đánh vào tên mới fix_gds.rar, sau đó giải nén bình thường sẽ ra file exe. file 34,5kb là đúng dung lượng nhé bác.
cách cài: cài trước phần mềm kia_GDS hoặc Hyundai_GDS. cái nào trước cũng được. sau đó chạy file fix_gds.exe, nó tự động backup và cho phép bạn cài cái GDS còn lại. cài xong thì bạn dùng file fix_gds.exe chạy luôn. chạy lên nó chỉ yêu cầu bạn nhấn số 1 hoặc số 2 để chọn chạy kia hay hyundai thôi nhé. chúc bạn thành công.
[MERGETIME="1418643254"][/MERGETIME]

bạn nhập số vin vào thì nó ra loại xe nhé, mình nhớ nó là H-1 (A1) D2.5 TCI-A
bác ơi em đổi đuôi có đc đâu, em mất 200 điểm rồi, công sức bao ngày của em bác đền điểm cho em đi, hix hix

giangct

Tài xế O-H
bạn đọc lại bài viết nhé vẩn đổi bình thường. mấy hôm nay máy tính mình bị con gái cho uống nước nên hư bàn phím mất.

TienThanh90

Tài xế O-H
Cái này từ 2 năm nay chúng tôi vẫn cài trên cùng 1 máy miễn phí cho anh em . Cụ nào cần cài thì đưa máy tính sàng địa chỉ bên duới chúng tôi cài cho phiên bản mới nhất hiện nay cho cả 2 bản phần mềm . Còn nếu có souser rồi thì chép file fix GDS bên OBD việt Nam về là chạy đựoc thôi
bác cho em hỏi phần mềm này cài vào ổ cứng ngoài được không ạ vì máy của em ổ cứng nó không đủ bác ạ
bác tư vấn giúp em với cảm ơn bác

xuantruong211093

Tài xế O-H
bác đổi FIX_GDS.txt thành FIX_GDS.rar nhé, đổi trực tiếp không qua phần mềm nào hết nhé. vì diển đàn không cho úp file rar hoặc file exe nên mình đổi cái đuôi nó thành txt. đơn giản thế này, nhấp vào file vừa tải về bấm f2 (rename) xóa hết tên cũ (kể cả đuôi txt) đánh vào tên mới fix_gds.rar, sau đó giải nén bình thường sẽ ra file exe. file 34,5kb là đúng dung lượng nhé bác.
cách cài: cài trước phần mềm kia_GDS hoặc Hyundai_GDS. cái nào trước cũng được. sau đó chạy file fix_gds.exe, nó tự động backup và cho phép bạn cài cái GDS còn lại. cài xong thì bạn dùng file fix_gds.exe chạy luôn. chạy lên nó chỉ yêu cầu bạn nhấn số 1 hoặc số 2 để chọn chạy kia hay hyundai thôi nhé. chúc bạn thành công.
[MERGETIME="1418643254"][/MERGETIME]

bạn nhập số vin vào thì nó ra loại xe nhé, mình nhớ nó là H-1 (A1) D2.5 TCI-A
e làm theo chỉ dẫn của bác mà e ko đổi được đuôi ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên