Giá xe máy honda 2012(cập nhật liên tục)

V
Bình luận: 40Lượt xem: 266,569

breambo_ducaty

Tài xế O-H
em mún mua wave@ nghe thằng bạn nói máy móc không được ổn cho lắm. nhiều khi chạy máy cứ kêu cọc cọc
các anh tư vấn giúp em. với lại xe rs 100 cũ ngoài tiệm giá khoảng nhiu ạ?. thanks all

breambo_ducaty

Tài xế O-H
em mún mua wave@ nghe thằng bạn nói máy móc không được ổn cho lắm. nhiều khi chạy máy cứ kêu cọc cọc
các anh tư vấn giúp em. với lại xe rs 100 cũ ngoài tiệm giá khoảng nhiu ạ?. thanks all

conan0208

Tài xế O-H
Em thấy giá trên đây chỉ mang tính..tham khảo. Giá nhà sản xuất đưa ra là một chuyện, nhưng các đại lý bán ra là một chuyện khác.

huy_turbo

Tài xế O-H
mịa nó bọn HONDA toàn báo giá cho vui , nhà em mua con RSX mâm tăm cả ĐK là 21.550k ..con Sirius mà ngon như đời đầu mua luôn con nữa ~

louis2609

Tài xế O-H
Giá này là giá bán lẻ của hãng đề xuất, mà giá mua là do HEAD đưa ra => thông tin trong trang web của hãng chẳng có ý nghĩa gì cả, nhìn cho vui thôi, chứ có bao giờ mua được với giá đó đâu. Mình mong mọi người cùng chung tay góp sức tẩy chay kiểu làm ăn này, nhằm đem đến cho người tiêu dùng mức giá phù hợp với sản phẩm 1 cách thật sự. MÌnh đang có nhu cầu mua xe, nhưng mình không bao giờ mua xe Honda với 1 mức giá vô lý và trên ...cung trăng như vậy. Mong mọi người tỉnh táo và chung sức dẹp bỏ " tệ nạn" này

H

haianh710

Khách
chênh với giá đại lý nhiều lắm, giá đại lý mà được như trên thì em làm con lết đi cho sướng

tien1578

Tài xế O-H
lâu nay nghắm con Airblde muốn mua để còn " chém gió " với bọn bạn mà thấy giá niêm yết tại của hàng có bao giờ dưới 40tr đâu các bác

tubinh

Tài xế O-H
cho em hỏi là giá này bh còn như thế không hay đã thay đổi rồi . em có 1 it tiền muốn mua 1 cái xe đi mà sao ra các đại lý giá cao hơn thế này nhiều lắm nên mình chiụn không nổi ?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên