Giảm xóc Lexus Lx570 cứng

Otothainguyen
Bình luận: 13Lượt xem: 3,039

Otothainguyen

Tài xế O-H
Vâng. E đi có cảm giác như lốp quá căng ý
Là mấy cậu thợ máy nắp giảm sóc. E cũng đã hỏi mà mấy cậu nói là có đổ dầu trước khi nắp

vanbb19891988

Tài xế O-H
Vâng. E đi có cảm giác như lốp quá căng ý
Là mấy cậu thợ máy nắp giảm sóc. E cũng đã hỏi mà mấy cậu nói là có đổ dầu trước khi nắp
Trường hợp của cụ em chưa gặp, chỉ gặp mỗi cái là hệ thống bị e thôi, nhưng giảm xóc bị chảy dầu cụ mới thay cả 4 cái hay là đi cảm giác bị cứng xe nên cụ thay?

auto.is250c

Tài xế O-H
Chào các cụ...
Các cụ cứu e với... e đang làm 1 e lx570 sx 2008.
Thay 4 giảm xóc và xả e rồi mà nó vẫn cứng, đi mà tức hết bụng.
Hệ thống AHC không lỗi. Vẫn nâng hạ gầm bình thường
Em cũng đã từng dính con xế 570 đi như đi công nông nhảy chồm chồm đau hết bụng thay 4 giảm sóc là ok . xe của cụ hơi lạ cụ làm ở tận chỗ nào vậy ? hiện tại cụ đã làm được chưa ak

vanbb19891988

Tài xế O-H
E làm ở Thái nguyên
Trước em chỉ tư vấn tâm sự cho khách thay nốt 4 bầu đấy cụ ạ, không giám báo thay, nhưng khách hàng tay to chốt tự thay luôn, đi êm hẳn, nhưng cũng rủi ro rất nhiều nếu mình chốt thay cụ ạ, vì cảm giác thì không biết được thế nào với khách ( nhớ mang mang 15 trệu / 1 bình :)) )

Otothainguyen

Tài xế O-H
Trước em chỉ tư vấn tâm sự cho khách thay nốt 4 bầu đấy cụ ạ, không giám báo thay, nhưng khách hàng tay to chốt tự thay luôn, đi êm hẳn, nhưng cũng rủi ro rất nhiều nếu mình chốt thay cụ ạ, vì cảm giác thì không biết được thế nào với khách ( nhớ mang mang 15 trệu / 1 bình :)) )
Ui. To tiền đấy bac
E tháo ra nhưng không biết kiểm tra sao lại nắp vào :(

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên