GSIC toyota corolla 2010

kenshots12
Bình luận: 16Lượt xem: 2,162

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Trường ĐH công nghiệp 4 hả a? em ở sg nè. sdt e nè. 01694298936 khi nào a có trên trường thì nt e tới.
Tôi bái phục cậu ! Cậu cần người ta mà cậu làm như ông nội người ta vậy ? Nên học lái kỹ năng trước khi ra trường chứ không chuyển ngay sang từ Tốt nghiệp sang thất nghiệp !

kenshots12

Tài xế O-H
cụ là người cần tài liệu ,tại sao cụ ko trực tiếp tìm đường tới cho nhanh nhỉ?????...buồn c ười
nhưng mà không biết khi nào a ấy có trên đó? Các anh cứ hiểu nhầm ý e. Tại sợ a ấy k muốn đưa sdt lên diễn đàn nên mới đưa số e lên. E ở cách trường CN4 có 1km, qua khi nào không được, nhưng mà không biết a ấy lên giờ nào, ở đâu?
[MERGETIME="1422111869"][/MERGETIME]
Tại e tham gia các diễn đàn khác, các a ấy ngại phải công khai sdt sợ bị làm phiền này nọ, nên wa bên này e mới đưa số dt e lên.
hoặc nhá máy hay tn chẳng hạn, e mới có số để chủ động liên lạc được mà các a cứ nói ông nội này nọ buồn hết sức.

truongphonghp

Tài xế O-H
nhưng mà không biết khi nào a ấy có trên đó? Các anh cứ hiểu nhầm ý e. Tại sợ a ấy k muốn đưa sdt lên diễn đàn nên mới đưa số e lên. E ở cách trường CN4 có 1km, qua khi nào không được, nhưng mà không biết a ấy lên giờ nào, ở đâu?
[MERGETIME="1422111869"][/MERGETIME]
Tại e tham gia các diễn đàn khác, các a ấy ngại phải công khai sdt sợ bị làm phiền này nọ, nên wa bên này e mới đưa số dt e lên.
hoặc nhá máy hay tn chẳng hạn, e mới có số để chủ động liên lạc được mà các a cứ nói ông nội này nọ buồn hết sức.
Theo E cụ sai rồi đừng cố thanh minh nữa. Cụ cố gắng quan sát chút đi ở dưới nick cụ ấy có thông tin của cụ ấy còn gì?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên