Hệ thống lái Corola altis 2010 bị kêu

dtdk17
Bình luận: 30Lượt xem: 3,277

thanhco1983

Tài xế O-H
cho e hỏi ngu câu. không biết lái điện loại này có giống forte k nhi? nó có miếng đệm cao su giữa moto và trục lái điện. cái cao su hình hoa khế 8 cánh này hay bi lát lắm.
Em không nhớ hình thù nó là gì, nhưng riêng cái ông 08 cạnh thì nó cũng dày mòng khác nhau tùy từng xe rồi. Mình cứ tháo ra, cắt, gọt và dí thôi.
[MERGETIME="1418065174"][/MERGETIME]
Há há.cái này chắc phải thêm ít rượu vs mồi thì mới êm đc cụ nhỉ
[MERGETIME="1417962451"][/MERGETIME]

Cụ thanhco cứ dọa cụ đấy.cụ cứ làm liều 1 phen cho e.tội vạ đâu cụ chịu.
Hề hề, đôi khi em thay cả gầm mà chả hết kêu, tức khí làm lon bò húc cho mát bụng, không ngờ cái vỏ lon bò húc lại đập chết cái tiếng kêu của con lái dầu. Đúng là oto, học cả đời vẫn thấy mình........heo. Thôi tốt nhất không học, có gì cứ lên OH hỏi mấy bác cho chắc củ:emo11:

thanhco1983

Tài xế O-H
Há há.cái này chắc phải thêm ít rượu vs mồi thì mới êm đc cụ nhỉ
[MERGETIME="1417962451"][/MERGETIME]

Cụ thanhco cứ dọa cụ đấy.cụ cứ làm liều 1 phen cho e.tội vạ đâu cụ chịu.
Hề hề, đôi khi em thay cả gầm mà chả hết kêu, tức khí làm lon bò húc cho mát bụng, không ngờ cái vỏ lon bò húc lại đập chết cái tiếng kêu của con lái dầu. Đúng là oto, học cả đời vẫn thấy mình........heo. Thôi tốt nhất không học, có gì cứ lên OH hỏi mấy bác cho chắc củ:emo11:
chưa cụ ạ.chủ xe bảo bao giờ nó kêu to hơn thì làm thể,chán.họ hết t ông ạ
Cụ bảo chủ xe là........anh để lâu nó kẹt lái chẳng hạn. Hề hề

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!

Cụ bảo chủ xe là........anh để lâu nó kẹt lái chẳng hạn. Hề hề
Đúng giọng Cố vấn dịch vụ của háng đây

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên