Hix cảm thấy buồn cho các anh Sư phạm kỹ thuật

N
Bình luận: 41Lượt xem: 14,155

nguyenlong1994

Tài xế O-H
Câu chuyện làm cho cả ngày hôm nay e ức .
Chuyện là như vậy . Hôm nay e đang làm có một a còn trẻ làm bên thẩm định bảo hiểm vô chụp hình xong có lại e xin nước cất de châm bình xe máy . Thì e lấy nước khoáng mình uống đưa cho ảnh . Tư nhiên a bảo trời kỷ thuật viên mak châm bình bằng nước đó á . Kỷ thuật viên vậy chết rồi . E nói nước này châm cũng đc a ơi . A BH bảo châm nước đó hư hết .rồi ba la bô lô . Roi nói e học trường nào e bảo trường công nghiệp 4 thành phố hcm . Ảnh bảo hèn j trường như cứt ra mấy đứa tệ . Ảnh còn bảo trong ác quy chứa dd nước cất . Ko phải là a xit h2so4 loãng . E trả nói j
Mak a đó học sư phạm kỷ thuật . Thì e trả bit nói sao e im luôn

Duyleauto

Tài xế O-H
Tức té ghế, ói máu chứ nhỉ. Thôi bớt sân si, chả ảnh hưởng gì đến miếng cơm của mình cả. Lần sau nó có tới nhờ thì nó sẽ biết thế nào là KTV Công Nghiệp 4. Kaka.

DangPhuong

Tài xế O-H
Nếu chuyện đúng như vậy thì thằng đó nó khốn nạn thật .
Còn về phần bác thì lưu ý lại cách viết chính tả ,dùng teen code như vậy là không tôn trọng người đọc ,nhất là những người có tuổi .Tiếp nữa là không nên vơ đũa cả nắm , nhất là dùng từ "Các a" tức là chỉ số nhiều rồi .Chuyện giữa bác và a đó thì nên dùng thuật ngữ cá nhân ,không nên lôi cả 1 cái tổ chức để rồi quy chụp

nguyenlong1994

Tài xế O-H
Nếu chuyện đúng như vậy thì thằng đó nó khốn nạn thật .
Còn về phần bác thì lưu ý lại cách viết chính tả ,dùng teen code như vậy là không tôn trọng người đọc ,nhất là những người có tuổi .Tiếp nữa là không nên vơ đũa cả nắm , nhất là dùng từ "Các a" tức là chỉ số nhiều rồi .Chuyện giữa bác và a đó thì nên dùng thuật ngữ cá nhân ,không nên lôi cả 1 cái tổ chức để rồi quy chụp
Da e xin lỗi e

subinnamkha

Tài xế O-H
Đầu tiên, anh xin giới thiệu anh cũng là một người trưởng thành từ SPKT. anh cũng có mấy điều cho em đỡ ức.
- Một bạn tạm gọi là có trình độ mà mang tư tưởng kì thị trường này, trường kia để đánh giá con người thì đó là một thằng tồi, nhân cách chả bằng con bù long.
- Nó là nhân viên bảo hiểm đôi khi nó cũng nói càn cho có lợi bên cty.
- Trường nào cũng có ông thế này, ông thế kia mà thôi, cái trường nơi bạn í TN không thể làm cho nhân cách và kỹ năng của bạn í đương nhiên tốt.
- Điều quan trọng nhất là nó đang tưởng nó là một kỹ sư.

thanhvu

Tài xế O-H
ko đánh đồng sinh viên SPKT nhưng ở đâu cũng có người này người kia, trường nào cũng có sinh viên tệ. Cũng có thể bác ấy ko tiếp xúc nhiều với accu hay một số lý do nào khác, mong bác thông cảm.

VIU

Tài xế O-H
Nếu ảnh đã nói trong acquy chứa dung dịch nước cất thì Cụ bảo bác ấy là nếu như bố mẹ vợ con hay ace nhà ảnh ấy có ai ốm thì lấy "nước cất" trong bình mà pha thuốc tiêm khỏi phải mua Cụ nhé !!!! :)

MANNFILTERS

Tài xế O-H
Gui bạn Nguyên Long,
Trước khi chê người ta bạn hãy xem lại kiến thức của mình đi, đã sai mà còn bảo thủ thì làm sao tiên bộ được.

Thành ( 0903 999 821)

DangPhuong

Tài xế O-H
Gui bạn Nguyên Long,
Trước khi chê người ta bạn hãy xem lại kiến thức của mình đi, đã sai mà còn bảo thủ thì làm sao tiên bộ được.

Thành ( 0903 999 821)
Vấn đề là bác ấy bị người khác chửi ,đụng chạm đến trường của mình .Chuyện thường ngày ở huyện đấy mà , sẽ còn ăn chửi dài dài nữa

nokia1100

Tài xế O-H
Chuyện là như vậy . Hôm nay e đang làm có một a còn trẻ làm bên thẩm định bảo hiểm vô chụp hình xong có lại e xin nước cất de châm bình xe máy . Thì e lấy nước khoáng mình uống đưa cho ảnh . Tư nhiên a bảo trời kỷ thuật viên mak châm bình bằng nước đó á . Kỷ thuật viên vậy chết rồi . E nói nước này châm cũng đc a ơi . A BH bảo châm nước đó hư hết .rồi ba la bô lô . Roi nói e học trường nào e bảo trường công nghiệp 4 thành phố hcm . Ảnh bảo hèn j trường như cứt ra mấy đứa tệ . Ảnh còn bảo trong ác quy chứa dd nước cất . Ko phải là a xit h2so4 loãng . E trả nói j
thực ra để châm bình ắc quy thì nên dùng nước cất bác ạ, loại nước này người ta vẫn bán bên ngoài thị trường, dùng để chuyên châm cho bình ắc quy. nhưng mà bình thường mình không có nước cất thì tạm dùng nước khoáng thôi. tuy nhiên nó không tốt bằng vì nước khoáng có hàm lượng muối khoáng, hàm lượng tuy nhỏ nhưng nó cũng ảnh hưởng tới ắc quy. bác kia nói cũng chính xác, nhưng không đến nỗi kêu trời như vậy. mà cách bôi nhọ trường này trường nọ là rất đáng lên án.

curuagia1995

Tài xế O-H
Em đây học Nông Lâm . Đi ra tụ nó toàn kêu nông lâm súc :(:( . Hồi đầu hơi khó chịu sau 1 time cũng kệ các bác ợ . cốt là mình học đc nhứng gì . chứ spkt hay Công Ngiệp .... mà ko chịu học thỳ cũng méo bằng ai THOSUAXEOTOHUI

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Tỏ ra nguy hiểm tý mà

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên