Honda civic 2.0 bệnh củ khoai

phaocoi
Bình luận: 29Lượt xem: 3,206

thangdan

Tài xế O-H
đề phát rồi lịm lần rồi chết thò sao là áp xuất nén buồn đốt đc mấy bác.niếu áp buồn dốt kém thì sao mà nổ đc mà nổ đc rồi chết.mấy bác thông dùm em cái

quynhhieu

Tài xế O-H
Dạ xe khách kéo đi mất rồi ! Bô e tháo thử rồi ! Vụ này làm e hới cay mũi quá các bác ah !
CỤ CÓ THÁO CẢM BIẾN TRỤC KHUỶU VÀ CAM RA VỆ SINH KHÔNG. MÌNH NGHĨ LÀ CẢM BIẾN TRỤC KHUỶU BỊ BẨN. BÁC THÁO CẢM BIẾN RA VÀ LẤY RP7 XỊT VÀO TRONG HỐC LẮP CẢM BIẾN Ý. TIẾP ĐÓ KIỂM TRA LỌC XĂNG. CẢM BIẾN LƯU LƯỢNG KHÍ NẠP. NHƯNG HƠI TIẾC LÀ XE ĐÃ BỊ KÉO ĐI ROÀI.

manhhungutc

Tài xế O-H
nghe thầy e bảo nếu mới sửa xong mà thợ k cẩn thận để khe hở nhiệt nhỏ quá cũng bị chết máy. nỗi này cắm máy chuẩn đoán cũng k biết được :)

thichxem

Tài xế O-H
Dạ bẩm các cụ là e gặp e civic 2010 2.0 AT bị bệnh là nổ máy sông phát chết luôn ! Xe đang chạy bình thường thì bị vậy ! Đã kiểm tra bơm nhiên liệu bình thường; kim phun với đánh lửa bình thường xe không lỗi gì cả !
Khi đề nổ đạp ga và giữ vòng tua lên nhưng máy tự động lịm đi rồi chết máy ! E vật nó cả buổi mà chưa biết bị gì nữa . Các bác chém hộ e phát ??
chac chan con cam bien luu luong cua cu bi dut day hoac co van de kt hoac thay la oke luon

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên