[Hot] Bộ ảnh độc SEX SLAVE vừa mới ra mắt hôm nay!

X
Bình luận: 3Lượt xem: 4,272

xwheeltv

Tài xế O-H
Như đã hẹn trong đoạn trailer hấp dẫn cách đây 2 tuần, hôm nay 17/07, chúng tôi chính thức ra mắt bộ ảnh SEX SLAVE với ý tưởng người đẹp sexy và xế hầm hố, không đơn giản chỉ là chụp ảnh mẫu và xe, bộ ảnh mang nét táo bạo khác thường vừa mềm mại vừa mạnh mẽ và có phần nổi loạn. Mời các bạn xem và đánh giá.

Phần Trailer:
[video=youtube;IvNF_j_VR9w]http://www.youtube.com/watch?v=IvNF_j_VR9w[/video]​

Album SEX SLAVE:

1 by XWheelTV, on Flickr

2 by XWheelTV, on Flickr

3 by XWheelTV, on Flickr

4 by XWheelTV, on Flickr

5 by XWheelTV, on Flickr

6 by XWheelTV, on Flickr

7 by XWheelTV, on Flickr

8 by XWheelTV, on Flickr

9 by XWheelTV, on Flickr

10 by XWheelTV, on Flickr​

Link hình góc: XWHEELTV

** THE SEX SLAVE - Một bộ ảnh mang phong cách mới lạ và độc đáo được thực hiện bởi XWHEEL TV PRODUCTION sẽ thổi một luồng gió mới vào con tim của tất cả những bạn trẻ đam mê nghệ thuật nhiếp ảnh. Hãy đón xem vào ngày 17/7/2012!!

+ Photographer: Đen Đá
+ Model: Joilie Duong
+ Ekip: XWheelTV

Lần đầu ra mắt Album chắc chắn sẽ có nhiều thiếu sót, mong các bạn nhiệt tình góp ý, mọi ý kiến tích cực sẽ được chúng tôi tiếp nhận và phản hồi ngay. Ý kiến của bạn sẽ giúp chúng tôi làm tốt hơn trong Album lần sau vào giữa tháng 8 với lịch trình mỗi tháng 1 Album ảnh độc, chúng tôi rất mong được sự ủng hộ của tất cả các bạn. Xin cám ơn!

Thông tin về XWheelTV:

Bấm Like Facebook: www.facebook.com/XWheelTV để ủng hộ chúng tôi
Email: xwheeltv@gmail.com

vuongmit003

Tài xế O-H
nói chung ảnh đẹp thì em ủng hộ thôi, nhưng bác tập trung vào người mẫu quá hay sao ấy, em không thấy nổi được mấy em xe lên!em không phải dân nhiếp anh, mắt thẩm mĩ có hạn, chỉ dám nói thế thôi ạ :b

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên