Hướng dẫn chi tiết cài đặt phần mềm Autodata

vonhulai
Bình luận: 124Lượt xem: 38,135

trungauto

Tài xế O-H
9-14-2014 8-33-56 AM.jpg
Bác ơi em cài sao nó hiện lên thế này là sao bác. Help me!

haui.huuthang

Tài xế O-H
Cách cài đặt phần mềm Autodata 3.40

:)Trên diễn đàn thấy nhiều bạn thắc mắc về cách cài đặt phân mềm Autodata 3.40 (3.18). Hôm nay mình chia sẽ cho các bạn cách cài đặt phần mềm này. Bạn nào thấy hữu ích thì cảm ơn và đổ xăng cho mình với nha.
gửi cho mình xin bản cài với bạn ơi
mail mình là haui.huuthang89@gmail.com

xuandatam

Tài xế O-H
autodata này tuy cài dgian nhưng lại phức tạp, ng xưa có câu trong cái hên có cái khó, cài được thì lâu lâu bị Anti nó phá, và mình là 1 trong số xui đó, kkkkk

thantrung93

Tài xế O-H
mình đã làm như hướng dẫn mà cài vào toàn thấy báo lỗi . mình thử cả trên win 7 và win8.1 đều bị hết. không biết bản 3.18 có cài được không. mình tải bản này từ lâu rồi mà chưa cài. còn bản 3.40 thì cài đủ kiểu vẫn lỗi.

xuandatam

Tài xế O-H
của cụ bị lỗi thì cụ nên update win nhé, cộng thêm các phần mềm tăng tốc dọn dẹp MT vào là ngon, bữa mình bị hoài, làm cách trên cài ok menaccidentvoitureNT001

thantrung93

Tài xế O-H
em dùng win7.32 bit.bác có bảng nào hợp với máy em không chỉ e với.bạn hướng dẫn cách cài giúp e với.em cảm ơn bác nhiều.gmail:king231191@gmail.com
nếu 32bit thì bác cứ cài bình thường như hướng dẫn thôi. lúc đầu em cài cũng gặp khá khó khăn trong việc cài đặt nhưng cuối cùng thì cũng cài được. còn bản nào thì bác cứ tài bản 3.40 là được

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên