Kêu gọi thành viên tham gia làm khảo sát về diễn đàn O- H

khoadongluc
Bình luận: 62Lượt xem: 16,121
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

phalaidat

Tài xế O-H
Lời đầu tiên xin gửi lời cảm ơn tới Ban quản trị cũng như những thành viên OH đã tạo dựng , chia sẻ những khó khăn và hiểu biết của mình về lĩnh vực oto trong suốt những năm qua.

Sau những lần " sửa chữa ,bảo dưỡng ,lẫn độ chế "Ngày nay Thì OH đã có những thành quả nhất định với số lượng người tham gia và biết tới là rất lớn , con số này nếu đếm ra cũng không hề nhỏ,để có được như ngày hôm nay là cả một sự cố gắng không ngừng nghỉ của ban quản trị và các thành viên trên diễn đàn.

Bản thân diễn đàn là nơi để anh em gắn kết ,chia sẻ những khó khăn cũng như kinh nghiệm nghề nghiệp,từ đây mà bản thân cũng có thêm nhiều đồng nghiệp ,học hỏi được nhiều thứ,không còn cảm thấy xa lại với công nghệ , và là nơi để giúp đỡ anh em trong nghề phát cùng phát triển,

Đúng nghĩa của nó chúng ta là những người thợ ,những người làm việc vì Đam mê ,những người chở đi những Muộn phiền xe cộ ,những con người mang trong mình dòng máu "nhiễm nhớt "
Tuy chúng ta mỗi một con người có những cách làm việc khác nhau ,có thể trực tiếp hay gián tiếp nhưng đều có những ý tưởng những tâm huyết chung là đưa diễn đàn ngày một đông hơn ,ngày càng có nhiều kinh nghiệm và tư liệu quý giúp ích được nhiều người hơn

Để năm 2017 Diễn đàn OH phát triển và mang nhiều ý nghĩa nhân văn hơn nữa ,chúng ta cần có những sự kiện mang tính chất kỹ thuật nhưng đậm chất nhân văn ,Như hội thảo kỹ thuật ,
chia sẻ những công nghệ mới ,có thể không cần nhiều trong những buổi OOF nhưng sẽ mang lại cho những anh em thêm nhiều hiểu biết.

Tổ chức các ngày hội cũng như sự kiện ,kiểm tra hiệu chỉnh sửa chữa cũng như bảo dưỡng Miễn phí có thể là xe máy ,,xe Đạp hay oto ... ,cho những người có hoàn cảnh khó khăn ,những trung tâm bảo trợ xã hội. một việc làm tuy nhỏ nhưng mang lại ý nghĩa lớn
để có được những ngày hội ý nghĩa ấy rất cần sự phát động của ban quản trị ,cũng như sự hỗ trợ từ các thành viên ,để OH không còn cứng nhắc hay khô khan ,Mà OH thực sự là những con người Mang trong mình những "giọt dầu tinh tế".

dunghuongauto

Tài xế O-H
người sáng lập ra oto hui hiểu rất rõ những người trong nghành oto cần gì.tài liệu tiếng anh thì bạn dịch ra tiếng việt và bán bản quyền,chung tôi luôn sẵn sàng mua lại bản quyền vì chúng tôi biết rằng thời gian ngồi dịch tài liệu chúng tôi để dành sủa oto kiếm tiền mua tài liệu tiếng việt .

AUTO_TNT

Tài xế O-H
Ban quả trị phản hồi để biết ai nhận được xăng chứ. Mọi người đóng góp đã mà chẳng thấy xăng đâu.heh

Petrolimex-vn

Tài xế O-H
Mình có cái máy ủi D31P-17 tay ga bị kẹt chặt nên bị nặng, các cụ có cách nào để làm nhẹ tay ga được không
Cái này không phải đăng đàn ở đây nhé cụ, cụ có thể vào mục tư vấn bên mảng máy công trình sẽ có người giúp đỡ mình. Cụ mới tham ra nên đọc nội quy, hướng dẫn khi vào diễn đàn nhé. Chào mừng cụ gia nhập OH

VIETVU9X

Tài xế O-H
các bác xem xét xem có nên phân ra lái xe và thợ sửa chữa xem có sự để 1 sự khác biệt nào không ? và bậc thợ khi tham gia ý kiến vào bài viết phải nhận được nhiều xăng hơn chẳng hạn vậy và những ý kiến đóng góp nhận được nhiều like hay đổ xăng nhiều thì phải tặng thêm j cho khác biệt chứ các cụ thấy ý kiến của em có thiếu sót j không xin các cụ bổ sung thêm giùm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên