Kia Bongo III -cần giúp đỡ

N
Bình luận: 25Lượt xem: 8,386

aoshi99

Tài xế O-H
cái xe bác 90% la lỗi bơm cao áp và kim phun rồi. nếu xe bác báo loi là ( inlet mettering ) thi chính xác bơm va kim phun. chuc bac mau tri khoi benh cua e no

sks

Tài xế O-H
Nguyên văn bởi highwayfree
bác có biết chỗ nào sửa được không . em thấy bác airbus nói ở bombecdaurongxanh làm tốt lắm nhung chua biet địa chỉ chính xác . bác nào biết chỉ dùm em với .em cần gấp gấp
vừa xin địa chỉ cho bác đây : 175 quốc lộ 1A an phu đông q12 . kỹ sư Hòa : 0975255668 . ông anh em nói xe sửa ok lắm chạy như xe mới .tổng thiệt hại hết bằng có chưa đến một nửa vào hãng .hơn chỗ khác là họ có bảo hành nếu có vấn đề gì quay lai họ làm miễn phí . hình như chỉ có mỗi chỗ rồng xanh sửa được thôi , em thấy hà nội cũng bó tay chấm com . pà con bỏ bongo3 chạy hết . sửa chữa thế nào bác cho anh em biết nhé . nếu ok cho em xin tý xăng.

:) đổ xăng cho bác

HienDraem

Tài xế O-H
Xin chào cộng đồng Kỹ Sư O - H chào các bác tài kinh nghiệm. Em có xe kia boonggo 3, Năm sản xuất 2013. Em chạy cao tốc khoảng trên 80 km/h phát ra tiếng Hú ở phía sau thùng dội lên. Xe em xe đông lạnh. Em kiểm tra nhiều chỗ vẫn không xác định định nguyên nhân. Em ở Thạch Bàn Hà nội. Các bác có garage nào kinh nghiệm chỉ giúp em với. Em xin cảm ơn. Thỉnh thoảng nổi vàng báo lỗi động cơ trên táp lô. Em đến hãng kiểm tra vẫn không được.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Xin chào cộng đồng Kỹ Sư O - H chào các bác tài kinh nghiệm. Em có xe kia boonggo 3, Năm sản xuất 2013. Em chạy cao tốc khoảng trên 80 km/h phát ra tiếng Hú ở phía sau thùng dội lên. Xe em xe đông lạnh. Em kiểm tra nhiều chỗ vẫn không xác định định nguyên nhân. Em ở Thạch Bàn Hà nội. Các bác có garage nào kinh nghiệm chỉ giúp em với. Em xin cảm ơn. Thỉnh thoảng nổi vàng báo lỗi động cơ trên táp lô. Em đến hãng kiểm tra vẫn không được.
Quanh khu đó nhiều xường mà bác. Không thì Hyundai Bắc việt, hoặc xuống khu Ngọc hồi, Thanh trì

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên