Kim phun điện tử máy đào komatsu PC450-7

kekemcoidihochoi
Bình luận: 52Lượt xem: 13,271

Thanhcadin

Tài xế O-H
nhà cháu cũng vậy.mới làm lại kim phun vào bơm cao áp hết 30 củ.chạy dc 5 bữa bị lại.máy khói tiếng nổ không đều.ko báo lỗi.gọi thợ bảo hành nó kêu do xài lọc dầu đểu.nó bán cho 2 cái lọc 2tr và thay dàn kim phun khác vào.làm cũng dc 1 tuần rồi lại khói máy nổ không đều ko lỗi.
Cháu cũng chịu thua cho cái ah điện này
pc300-7 eo

View attachment 58271
Động cơ SAA6D114-3E mà

Thuocdoc113456

Tài xế O-H
Em cũng đang làm một con 450-8 mà nó bị đứt dây điện kim em han lại đo thông mạch nổ máy lên vẫn báo chết ,e tính đến kim chết đổi kim cho nhau mà máy nó vẫn báo lỗi các cụ có cách nào khác phục mách e với

hai118

Tài xế O-H
TROUBLESHOOTING PC450-7
File: pdf (214 trang); 30,706 MB

troubleshoong pc450_Page_1.jpg
troubleshoong pc450_Page_2.jpg
troubleshoong pc450_Page_2.jpg

haidangdenso

Tài xế O-H
phun điện tử này mới đúng là đồ tư bản . ăn ở sạch thay thế định kì ,đồ đạc hàng hiệu chính hãng ,chứ theo kiểu hợp tác xã tiết kiệm là đi thôi

tvtgroup622

Tài xế O-H
nhà cháu cũng vậy.mới làm lại kim phun vào bơm cao áp hết 30 củ.chạy dc 5 bữa bị lại.máy khói tiếng nổ không đều.ko báo lỗi.gọi thợ bảo hành nó kêu do xài lọc dầu đểu.nó bán cho 2 cái lọc 2tr và thay dàn kim phun khác vào.làm cũng dc 1 tuần rồi lại khói máy nổ không đều ko lỗi.
Cháu cũng chịu thua cho cái ah điện này
pc300-7 eo

View attachment 58271

tvtgroup622

Tài xế O-H
Tôi làm một ban máy bị nứt áo kim nước sang dầu cứ thay kim được một tháng lai chết , thủng cả quả mãi mới phát hiện n ra. Bên mình vừa đầu tư máy đọc lỗi và thiết bi cân kim bơm loại hiện đại nhất hiên nay ai co nhu cầu alo

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên