Làm Điện Oto Va Điều Hòa

huy_auto
Bình luận: 58Lượt xem: 5,215

hoanmy

Tài xế O-H
Vậy thì hợp với bác huy_auto quá rồi. Bác ấy nói đã tìm ở Thái bình và Nam định mà không được. Nắng hạn gặp mưa rồi
Em là ở dưới quê thôi bác à.bác ấy muốn làm trên thành phố cơ mà.em chuyên sửa còi chắc bác ấy ko học sửa còi đâu.hihi
[MERGETIME="1401813499"][/MERGETIME]
từ hôm xuống núi học đã bắt được ôn gà nào chưa anh ?
Gà thì nhiều lắm cu à.nhưng toàn gà móng đỏ thui cu ơi?cu chốn con sư tử nhà cu xuống đây anh biếu mấy con.mài bị rọ chim 3 tháng 10 ngày cơ mà.haha
[MERGETIME="1401813511"][/MERGETIME]
Gà thì nhiều lắm cu à.nhưng toàn gà móng đỏ thui cu ơi?cu chốn con sư tử nhà cu xuống đây anh biếu mấy con.mài bị rọ chim 3 tháng 10 ngày cơ mà.haha
[MERGETIME="1401813528"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1401813534"][/MERGETIME]

minhduc1208

Tài xế O-H
cũng đến gặp mình rồi nhưng cũng có thấy hồi âm gì đâu.đứng núi này trông núi khác quá . có 1 lỗi buồn hông hề nhẹ cho các anh em thợ ngày nay

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
cũng đến gặp mình rồi nhưng cũng có thấy hồi âm gì đâu.đứng núi này trông núi khác quá . có 1 lỗi buồn hông hề nhẹ cho các anh em thợ ngày nay
Hề, vì các bác ấy thích vác cày qua núi, chứ không thích cày. Cũng chia sẻ với bác nỗi buồn này. Không tiếp thì bảo mình kiêu, làm cao, không có tinh thần OH, nhưng tiếp rồi, lại mong tiếp người khác. Gia đình, và nhà trường không dạy cho họ cái điều đơn giản nhất- Mình muốn gì

huy_auto

Tài xế O-H
em không nghĩ như vậy tại giờ em đang định chuyển sang làm việc khác em gác tạm lại một thời gian để lo một ssos chuyện đã em cũng cảm ơn các bác nha chúc các bác thành công

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên