Lancuse 2012 nổi đèn check

hunghanam
Bình luận: 38Lượt xem: 3,419

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
ok
khi lắp vào thì tốt nhất là tháo acu ra hoặc ko dc bật khóa on khi chia cáp trên vo năng ko tèo cả cái cb mới
xem trong data nó có ở điểm giữa khi chia đều lái ko
0 độ ấy mới dc ko thì xem lại phần gầm có bị lệch lái ko
lắp vào xong ok
bật khóa nổ máy xem có lỗi ko
có thì nối tắt
ko thì thôi

DUNGBACAUTO

Tài xế O-H
Dạ em báo chủ mua cb rùi
Bác cho em hỏi chút khi bắt cb mới thì có cần pải reset nối tắt chân 4 và 12 như bác chỉ em ko chứ nó lại bắt cài mà em dùng máy còn yếu lắm ko biết chiêu thưc để cài chỉ có thủ công thui làm như bác nói ok chứ bác
Vấn đề là nó không phải hỏng cảm biến, bác có thay cái mới thì nó vẫn vậy vì có phải lỗi ở đó đâu bác.
Bác kiểm tra trong data khi đánh lái :
- Giá trị thay đổi : cảm biến tốt - ta tìm nguyên nhân khác.
- Giá trị không đổi : chết cảm biến hoặc đoản mạch...

phanhuulinh

Tài xế O-H
đừng quên chỉnh tay lái chẩn rồi mới đặt cảm biến về o nhé cụ.nếu lái không chuẩn thì cụ thay 10 cái cb nó củng ko hêt bệnh.cái này e có học rồi.

hunghanam

Tài xế O-H
Thưa các bác cb thì hôm qua mua về rùi em chưa giám chơi ngay em chờ ý kiến và tu vân các bác em mơi bắt vào
Các bác oi cho em
Hỏi em ko biết dữ liệu của cb trong data nó nằm chõ nào tên tiếng anh của nó ra sao em nhìn rối hết cả mắt bác nào có hình tên dữ liệu trên data của góc lái úp lên chỉ cho em biết để em coi và đặt về o ko có thì vẫn ko được gì khi thay cb

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
Thưa các bác cb thì hôm qua mua về rùi em chưa giám chơi ngay em chờ ý kiến và tu vân các bác em mơi bắt vào
Các bác oi cho em
Hỏi em ko biết dữ liệu của cb trong data nó nằm chõ nào tên tiếng anh của nó ra sao em nhìn rối hết cả mắt bác nào có hình tên dữ liệu trên data của góc lái úp lên chỉ cho em biết để em coi và đặt về o ko có thì vẫn ko được gì khi thay cb
thế ko bảo sơm sớm
giờ tối rồi để mai nhé up lên cho dõ

hunghanam

Tài xế O-H
Em cũng vào data
Vấn đề là nó không phải hỏng cảm biến, bác có thay cái mới thì nó vẫn vậy vì có phải lỗi ở đó đâu bác.
Bác kiểm tra trong data khi đánh lái :
- Giá trị thay đổi : cảm biến tốt - ta tìm nguyên nhân khác.
- Giá trị không đổi : chết cảm biến hoặc đoản mạch...
m
thế ko bảo sơm sớm
thế ko bảo sơm sớm
Có gì em chờ các bác xong em mới chiến đay là lần đầu em chiến ca khó

tranvantoi

Tài xế O-H
cụ vào data chạy trên đường xem cảm biến góc lái trên đường xem về 0 độ không.chạy thẳng trên đường nằm trong khoản am 3 độ dến 3 độ là ok

hunghanam

Tài xế O-H
Thưa các bác em đọc data còn chưa thạo nên ko biết dữ liệu cb góc lai vậy vẫn chơ các bác úp giữ liêu chỉ cho biết đâu là senso góc lái tiềng anh như thế nào em mới chiến cb thì mua rùi

DUNGBACAUTO

Tài xế O-H
Thưa các bác em đọc data còn chưa thạo nên ko biết dữ liệu cb góc lai vậy vẫn chơ các bác úp giữ liêu chỉ cho biết đâu là senso góc lái tiềng anh như thế nào em mới chiến cb thì mua rùi
Ở Chứng minh thư bác tên : @hunghanam thì ở Sổ hộ khẩu kê khai, vẫn ghi : @hunghanam thôi bác ạ. Không có gì là khác !

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!

Tên: Steering angle (có thể có thêm từ Value hoặc Volume)
Đơn vị: deg

hunghanam

Tài xế O-H
Kính thưa các bác sau thời gian chờ đợi được các bác hỗ trợ em hôm qua đã chiến con quái vật này em chỉnh thẳng vôlang và bắt cb góc lái mới nối tắt chân 4 và 12 như bác nói chạy thử kết quả là 60 cây ko thấy nổi đèn em tét lại hết cái lỗi trên và giao xe cho khách và mong rằng ko nổi lại em mới nhẹ cái đầu vì ko kiểm soát được trình còn non nên cũng chỉ biết vậy thui mong là tốt các bác à

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Kính thưa các bác sau thời gian chờ đợi được các bác hỗ trợ em hôm qua đã chiến con quái vật này em chỉnh thẳng vôlang và bắt cb góc lái mới nối tắt chân 4 và 12 như bác nói chạy thử kết quả là 60 cây ko thấy nổi đèn em tét lại hết cái lỗi trên và giao xe cho khách và mong rằng ko nổi lại em mới nhẹ cái đầu vì ko kiểm soát được trình còn non nên cũng chỉ biết vậy thui mong là tốt các bác à
Tổng kết trận đánh: Như thế là không cần thiết phải truy xem dữ liệu của nó rồi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên