LEXUS LS430 NHIỄM BỆNH NẶNG HIV

T
Bình luận: 41Lượt xem: 4,344

tranvantoi

Tài xế O-H
thực ra con này em đã làm xong rồi.em đăng chủ đề này lên cho anh em trên diễn đàn cùng nhau thảo luận xem rút kinh nghiệm.chả là hôm trước em có con ls430 vào xưởng bệnh tình nó là ga không lên quá 2000v/p.cắm máy vào đọc không có lội gì.bu gi.lọc xăng.vệ sinh béc phun họng hút.thay cả mô bin mới vẩn không hết.vào hảng không tìm ra bệnh.cam quýt kiểm tra không sai.anh em chém gió xem còn em nó bị sao.chủ yếu là học hỏi nhau thôi.em làm mất mấy ngày mới ra bệnh.các cụ chém thoải mái đi

LOOI2202

Tài xế O-H
thực ra con này em đã làm xong rồi.em đăng chủ đề này lên cho anh em trên diễn đàn cùng nhau thảo luận xem rút kinh nghiệm.chả là hôm trước em có con ls430 vào xưởng bệnh tình nó là ga không lên quá 2000v/p.cắm máy vào đọc không có lội gì.bu gi.lọc xăng.vệ sinh béc phun họng hút.thay cả mô bin mới vẩn không hết.vào hảng không tìm ra bệnh.cam quýt kiểm tra không sai.anh em chém gió xem còn em nó bị sao.chủ yếu là học hỏi nhau thôi.em làm mất mấy ngày mới ra bệnh.các cụ chém thoải mái đi
ổ bướm ga và bộ đồ gió thì sao cụ?

Ferrari599

Tài xế O-H
chúc mừng bác đả chửa được bệnh HIV.hihi.hảng trả về mà bác làm được.chúc mừng bác. e kê gạch ngồi chờ kết quả.lở sau này e gặp con nào mắc bệnh EBOLA học theo bác không khéo e củng chửa đk.hihi

phaocoi

Tài xế O-H
Quá khó quá hiểm chịu chưa nghĩ được ra đường nào để chém, kể có xe để vọc thì may ra :) hóng bác chủ chốt hạ vậy

evo13

Tài xế O-H
Đơn giản mà bệnh HIV gì, mất mấy ngày kiểm tra, thay phụ tùng khác là Đoán tùm lùm, không theo bước căn bản . Chỉ cần thay cảm biến MAP, vì trong cảm biến này tích hợp cảm biến đo gió vào. Thường dòng Toyota hay Lexus không bao giờ hiện Mã Lỗi cái cảm biến này. Thay vào là hết ngay.

Mdalat

Tài xế O-H
Đơn giản mà bệnh HIV gì, mất mấy ngày kiểm tra, thay phụ tùng khác là Đoán tùm lùm, không theo bước căn bản . Chỉ cần thay cảm biến MAP, vì trong cảm biến này tích hợp cảm biến đo gió vào. Thường dòng Toyota hay Lexus không bao giờ hiện Mã Lỗi cái cảm biến này. Thay vào là hết ngay.
Cụ gặp pan này rồi sao? Nói như chuyên gia cao cấp. Mình nghỉ ko hề đơn giản.

nhuminh

Tài xế O-H
Nếu ga không tải mà ko vút thì bác xem lại bướm ga và chân ga giúp em cai....nếu mượn được em nào thì càng tốt.

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
HỘP BẢNG CẦU TRÌ VÀ CÁI CHÍNH NHẤT LÀ CẦU CHÌ CỦA KIM PHUN.
TB: Có rất nhiều bài viết về chủ đề này rồi .Viết bài mới là rất tốt nhưng có vẫn đề là tại sao mọi người không chịu tìm những bài đã viết có trên diễn đàn để lấy làm kinh nghiệm cho mình và đưa ra những chính kiến .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên