Máy đọc lỗi oto

N
Bình luận: 64Lượt xem: 8,403

nghiabp

Tài xế O-H
c
bác nên gặp trực tiếp hoặc có điều kiện thì nên đi học 1 khóa ngắn hạn về chẩn đoán trên xe ô tô. nó sẽ giúp ích cho bác rất nhiều trong việc sửa chữa cũng như biết mình nên mua máy gì cho phù hợp với công việc. bác lên diễn đàn hỏi thì cũng tẩu hỏa nhập ma đó :D
carm ơn bác đã tư vấn

leluan199

Tài xế O-H
e cũng giống như bác chủ thớt muốn mua thêm máy chẩn đoán về để học hỏi thêm nhiều ban bệnh cần có máy mới phát hiện được

vietthiem

Tài xế O-H
máy thì ko khó, quan trọng là bác phải tìm hieu ve cac he thong ddieu khien tren xe hien dai, thì bac mới xử lý được. máy là thiet bị hỗ trợ thoi

ootihu

Tài xế O-H
máy thì ko khó, quan trọng là bác phải tìm hieu ve cac he thong ddieu khien tren xe hien dai, thì bac mới xử lý được. máy là thiet bị hỗ trợ thoi
Bác nói đúng,thiết bị chỉ hỗ trợ, vấn đề cũng nằm ở kiến thức của mình. có kiến thức thì dùng cái máy này.

nghiabp

Tài xế O-H
làm sao đc.máy test mới đc chứ.may báo hư hỏng ở đâu,vị trí nào để hỗ trợ cho mình sửa chứ.theo mình nghĩ là vầy

Petrolimex-vn

Tài xế O-H
như tiêu đề,em là thợ điện oto,chủ yếu là sửa những xe đời cũ phần nhiều.song,hiện tại xe đời mới phát triển nhiều,nên em muốn đầu tư một cái máy đọc lỗi,để hỗ trợ cho mình trong việc phán đoán bệnh,và hỗ trợ khắc phục ạ!dòng xe em làm thì có nhiều dòng.xe du lịch,đến tải nhẹ tải nặng cho đến xe công trình.....em cũng k rành nhiều về điện tử hiện đại trên xe..nếu mua máy về chắc cũng phải mày mò học hỏi nhiều..ý em là vậy,vậy các bác thợ điện trên diễn đàn,ai đã và đang xài máy đọc lỗi nào có hiệu quả,và dễ dàng sử dụng nó...xin các bác tư vấn..dạ các bác nào nhiệt tình tư vấn ,thành công em sẽ đáp lễ ạ!
Cụ làm ở nâu ạh, em ở BP có gì mong anh chỉ giáo cho thằng em này nhé ợk. Hy vọng trong thời gian tới có nhìu ae BP cùng góp mặt trên OH này

namdinhautocar

Tài xế O-H
G2 đọc isuzu qua ngon roi,minhthi thoảng mang đi làm ma,bạn mua bên obdvietnam để nhận dc hỗ chợ kỹ thuật nghe nói đang giảm giá đó,tặng láp tóp thì phải

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên