Máy lạnh cdx không tắt được

N
Bình luận: 6Lượt xem: 661

Nhokclassic

Tài xế O-H
Tình trạng em đang gặp con lacetti cdx bị như sau các cụ ạh xe lạnh bình thường nhưng khi em tắt nút ac đi thì tự nhiêu một hồi sau nó lại tự động chạy lại mặc dù đã tắt nút ac đi và đèn báo ac cũng tắt. Sau đó em thử bật ac lên xong tắt đi nó cũng tắt lock lạnh luôn nhưng sau một hồi lại tự chạy tiếp không em biết phải sử lý ra sao với ca nãy có cụ nào đã gặp rồi không ah lock lanh chạy liên tục mặc dù đã tắt ac đi rồi em cảm ơn ah

hungem

Tài xế O-H
Tình trạng em đang gặp con lacetti cdx bị như sau các cụ ạh xe lạnh bình thường nhưng khi em tắt nút ac đi thì tự nhiêu một hồi sau nó lại tự động chạy lại mặc dù đã tắt nút ac đi và đèn báo ac cũng tắt. Sau đó em thử bật ac lên xong tắt đi nó cũng tắt lock lạnh luôn nhưng sau một hồi lại tự chạy tiếp không em biết phải sử lý ra sao với ca nãy có cụ nào đã gặp rồi không ah lock lanh chạy liên tục mặc dù đã tắt ac đi rồi em cảm ơn ah
Bạn dùng máy đọc xem có lỗi gì không nhé,xem data hệ thống điều hòa khi hiện tượng xảy ra để có hướng xử lí.dựa trên sơ đồ mạch để phân tích khi hiện tượng này xảy ra và phanh vùng vị trí để xử lí

Nhokclassic

Tài xế O-H
Bạn dùng máy đọc xem có lỗi gì không nhé,xem data hệ thống điều hòa khi hiện tượng xảy ra để có hướng xử lí.dựa trên sơ đồ mạch để phân tích khi hiện tượng này xảy ra và phanh vùng vị trí để xử lí
Ngặt lỗi em chỉ có máy cầm tay nhỏ chỉ đọc và xoá lỗi được thôi. Không vào chuyên sâu hơn được. Đọc lỗi thì không có lỗi gì ạh

Nhokclassic

Tài xế O-H
bác off cả quạt gió trong xe nó có chạy không?
Dạ nếu em tắt luôn quạt thì lock không đóng nữa ạh. Em không có máy đọc lỗi chuyên sâu nên không biết khoanh vùng từ đâu ah. Tắt nút acc đi rồi một lúc sau lock lại tụ chạy liên tục làm như vậy lock chạy hoài luôn không tắt. Bấm acc mở lên xong tắt đi nó cũng tắt theo nhưng được có một lúc lại đóng

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên