Máy xúc hitachi ex200-3

T
Bình luận: 34Lượt xem: 10,925

truongbaoanh

Tài xế O-H
Xin chào các cụ! Tôi xin góp ý đôi lời với chủ thớt : 1- Cụ thiếu nghiêm túc trong khi xin tư vấn. 2- Thái độ của cụ thiếu tôn trọng những cụ đã và đang tư vấn cho vấn đề mà cụ đang gặp phải ( tuổi đời còn trẻ và tuổi nghề lại cũng trẻ ). Tôi thấy cụ nên rút kinh nghiệm nghiêm túc, chứ thế này thì có lẽ chẳng cụ nào tư vấn cho cụ nữa đâu.

pro-me

Tài xế O-H
căn bệnh cửa cụ chủ thớt được chỉ rõ như thế , có cả sơ đồ mà làm không được thì gọi cho mấy cao thủ ở sơn la HAO 0973973770 hoặc MINH 0973132888 sang sử lý là ok ngay

thanhnam1905

Tài xế O-H
Em xin chân thành cảm ơn sự đóng góp ý kiến của các cụ, em đang tự tìm tòi và nghiên cứu, trên tinh thần và thái độ cầu thị thực sự, chứ như một vài cụ nói e thế này thế kia. Nhưng thôi 10 người thì có 9 người giúp đỡ là em mừng rồi a, em chưa thay mà em cứ rút ra chạy tạm trước. nếu có bệnh ở đó nữa em mới thay

thaoha

Moderator
túm lại là ko phải thay cái cụm đó.nếu muốn nguyên bản thì chỉ xử lý lại cái hộp PCV ktra xem có con đèn D nào bị thủng thì thay. còn muốn ngon bổ rẻ. mở valve ra bỏ cái lò xo nhỏ ở đầu cuộn solenoid là ngon luôn

thanhnam1905

Tài xế O-H
túm lại là ko phải thay cái cụm đó.nếu muốn nguyên bản thì chỉ xử lý lại cái hộp PCV ktra xem có con đèn D nào bị thủng thì thay. còn muốn ngon bổ rẻ. mở valve ra bỏ cái lò xo nhỏ ở đầu cuộn solenoid là ngon luôn
Em đã nghe , mai e tiến hành luôn. Nửa đêm mà mừng húm. hehe. xin cảm ơn Bác ạ

Perks

Tài xế O-H
Chào bác Thaoha ! Trước chúc bác sức khỏe dồi dào, sau cho em hỏi Sonlenoid Propovalve của Kobelco SK200 - 2 bỏ lò xo có hiện tượng gì không, xe em đang chạy bình thường, thấy tò mò nên hỏi ngu, bác đừng giận ^^

levanhailoan

Tài xế O-H
theo mình thì dòng xe này nên bỏ điện đi sài cho ổn định chứ không sai điện thì nó vật cho mẹt lắm mà bỏ điện sài củng dc 8/10 đó oke

khatranap2002

Tài xế O-H
Bác kiểm tra lại lọc hồi thủy lực xem có mạt đồng hay không, âu đó kiểm tra các van điện điều khiển, kiểm tra luôn mấy cây thước trong hộp công tắc có bị kẹt hay không, ak thêm cái lọc tay lái nuă
Mấy cây thước trong hộp công tắc là gì các cụ.có phải van trượt trong cụm phân phối ko các cụ.e có con máy ở nhà cũng hỏng tương tự mà chưa tìm cách khắc phục dc

quyenhai2933

Tài xế O-H
nó đây phải ko chủ thớt
Toi ten Hai
@chủ thớt
- thứ 1 cũng có thể giả chết bắt quạ. khả năng này rất cao
- thứ 2 quăng bom ???
- thứ 3 khai man nơi ở???

IP chủ thớt đây dám khai bậy đang ở sầm nưa
Toi ten Hai o long an. bac thao ha cho xin d/c mail dc ko a!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên