Nên chọn Elizabeth EFI mới hay phiên bản cũ ?

L
Bình luận: 181Lượt xem: 14,474

tan_map

Tài xế O-H
Mình cũng vừa mua chiếc này phiên bản mới cách đây 2 tháng ah, màu vàng, thắng đĩa, nói chung cho tới giờ phút này là mình hoàn toàn hài lòng, ko có vấn đề gì đáng phàn nàn cả. Lâu lâu ngồi rảnh rảnh ngắm chiếc xe vẫn còn tự xuýt xoa khen đẹp

van_linh

Tài xế O-H
Mình cũng vừa mua chiếc này phiên bản mới cách đây 2 tháng ah, màu vàng, thắng đĩa, nói chung cho tới giờ phút này là mình hoàn toàn hài lòng, ko có vấn đề gì đáng phàn nàn cả. Lâu lâu ngồi rảnh rảnh ngắm chiếc xe vẫn còn tự xuýt xoa khen đẹp

Mình thì không thích SYM cho lắm nhưng mà nghe nói chiếc này ổn nhất của SYM thì phải

minh_quan

Tài xế O-H
Hệ thông đèn của chiếc này đẹp vô đối nhỉ :D

---------- Post added at 09:54 AM ---------- Previous post was at 09:53 AM ----------

Attila Elizabeth này nó trong giống chiếc Piaggio LX quá nhỉ :D

nguyen_hung

Tài xế O-H
Mình đi xe này đã 1 năm rồi đây, hơn 1 vạn km rồi. Mình đi nhiều vì nhà xa, con nhỏ nên đi đi về về ngày 4 lần, trung bình mỗi ngày 40km. Xe 125cc nên chạy khỏe, lao lên lao xuống vỉa hè cứ ầm ầm, thấy cũng không tốn xăng lắm. Đợt mưa vừa rồi mình đã lội nước mấy ngày liền ở bến xe Mỹ Đình, Thụy Khuê, Phạm Ngọc Thạch, Trường Chinh, Lê Trọng Tấn... thế mà chẳng sao cả, thấy tắt máy 5 lần nhưng khi đề lại nổ tiếp (chỉ thay dầu mất hơn 100K thôi)

iu_xemay

Tài xế O-H
Victoria cũng một thời làm mưa làm gió ah, thấy chiếc nào cũng được có điều nhìn Ali gọn hơn, thiết kế hợp thời trang hơn

minh_quan

Tài xế O-H
Giữa Alizabeth với Victoria nên mua chiếc nào các a? giá của Victoria thì mềm hơn nên cũng đang phân vân

Nếu có điều kiện thì nên mạnh dạng đầu tư aalizabeth EFI lun đi bạn, mua xe đi lâu dài mà, bản mới giá có đắt hơn nhưng có nhiều cải tiến không chỉ về kiểu dáng mà còn về máy móc nữa, thấy Ali vẫn tốt hơn

khanh_huynh

Tài xế O-H

trung_bach

Tài xế O-H

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên