[O-H] Tài liệu đào tạo kĩ thuật của Honda

DuongNam2395
Bình luận: 43Lượt xem: 11,571

SoundMax

Tài xế O-H

Đây là tài liệu đào tạo của Honda, em muốn chia sẻ cho các cụ.
Các cụ tải về và dùng phần mềm Universal Viewer để mở.
Để mở tài liệu, các cụ ấn vào file có đuôi .htm sau đó chuột phải Open With, nếu không thấy
Universal Viewer cụ chọn another app và tìm file Viewer.exe trong ổ cài.

Dưới đây là một số hình ảnh từ tài liệu:
View attachment 55093 View attachment 55096 View attachment 55099 View attachment 55100 View attachment 55101 View attachment 55102

Ngôn ngữ: Tiếng Việt
Universal Viewer link die rồi bác ơi bác có thể cho e xin file cài đặt Universal Viewer với

Benzen.com

Tài xế O-H
Hôm nay đã đủ xăng, vui quá. Tải và đọc ngay thôi. Đúng là có làm mới có xăng, hào hứng và thấy quý giá các tài liệu hơn. Cảm ơn các bạn đã chia sẻ.

Benzen.com

Tài xế O-H
Xin lỗi chủ thớt, xem bằng Universal Viewer mới ra tiếng Việt. Đã xem xong.
Tài liệu hay quá, mà khá cơ bản, dành cho các bạn mới bắt đầu học về Ô tô. Chi tiết thêm nữa thì tuyệt vời.

dadden

Tài xế O-H
a ơi cho e hỏi là của e khi mở ra nó hiện ra như vậy rồi nhưng không có phần chú thích là tại sao vậy ạ
a giúp e với.e cảm ơn ạ!

tpanhtai115

Tài xế O-H

Đã xảy ra lỗi rồi nha anh em. Dù mình đã tải các chương trình để mở lên nhưng vẫn không được. Khuyến cáo cho các anh em nào có ý định tải

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
tốn 200lit không làm được gì
Chào bác, bác bắt buộc phải tải phần mềm Universal Viewer như chủ thớt đã gợi ý ở trên thì mới đọc được nhé. Còn tải ở đâu thì bác gõ GG là ra rồi. Sau khi tải rồi giải nén file honda vừa download về. Không vội mở file gì trong folder Honda.TLDT cả. Mở Universal Viewer và chọn như hình.
DONE!

Cicoo

Tài xế O-H
Chào bác, bác bắt buộc phải tải phần mềm Universal Viewer như chủ thớt đã gợi ý ở trên thì mới đọc được nhé. Còn tải ở đâu thì bác gõ GG là ra rồi. Sau khi tải rồi giải nén file honda vừa download về. Không vội mở file gì trong folder Honda.TLDT cả. Mở Universal Viewer và chọn như hình.
DONE!
Đầu 2021 adobe flash player không còn hỗ trợ nữa, nên không có xem được thì phải, cái team 21 mấy cái hình động cũng vậy mà.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên