[O-H] Tài liệu FORD-EVEREST(bản tiếng việt)

powercar
Bình luận: 50Lượt xem: 31,902

bluesail102

Tài xế O-H
tài liệu của bác là một slide powerpoint giới thiệu sản phẩm mới của ford. nhưng theo em thấy thì khoảng 10 năm trước thì nó đúng là sản phẩm mới thật. bác có bản everest của 2014 thi chia sẻ cho anh em tham khảo nhé

buidinhduong

Tài xế O-H
Link trang web :

...::: Welcom 4rum oto-hui.com :::... chỉ vào dc như vậy thui tui làm theo hương dẫn nhưng ko được
Không đưa link lên diễn đàn nhé cụ ! Link download đã như thế rồi cụ cố gắng mày mò cách tải chứ ạ. Paste link đó đợi 45 giây, dung lượng 46,3 MB.

vonhulai

Tài xế O-H
Tai lieu nay chi gioi thieu chung chung thoi ko co gi dac sac ca minh dow ve ton mat 100l xag. thoi thi danh vay
[MERGETIME="1405181497"][/MERGETIME]

Chán lắm bác ko nên tải. Minh tải về rồi đọc thấy chán. toàn giới thiệu linh tinh với mấy cai thông số kĩ thuật của xe chấm hết.
[MERGETIME="1405181502"][/MERGETIME]

Chán lắm bác ko nên tải. Minh tải về rồi đọc thấy chán. toàn giới thiệu linh tinh với mấy cai thông số kĩ thuật của xe chấm hết.
Theo mình tài liệu này dành cho mấy bạn học môn "nhập môn ô tô" là thích hợp. Nhưng dù sao cũng cảm ơn bác đã chia sẽ. Cũng còn nhiều cái chưa biết đọc thêm

hungtn0

Tài xế O-H
anh em cộng đồng với nhau ma bác để điểm cao thế dowload ma lỗi thì chẳng có điểm mà tải đâu.Mong bác hạ điểm đi .Cảm ơn nhiều.
Đây là tài liệu xe FORD-EVEREST(bản tiếng việt) các bác down về tham khảo nha dưới đây là hình ảnh của tài liệu.

em hạ điểm rồi nghe các bác down nhớ đổ xăng cho em nghe.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên