Phần mềm tra cứu sửa chữa au to đa ta ba chấm bốn mươi (Full Crack)

vonhulai
Bình luận: 98Lượt xem: 22,680
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tiendaispktnd

Tài xế O-H
Đây là bản tiếng anh mà bạn. Mình có link phần mềm này nhưng ngôn ngũ tiếng Tấy Ban Nha. Bạn nào thích mình chia sẽ
Em có bản tiếng Tây Ba Nha ùi! Bản này em down về cài xong nó báo lỗi như sau:

Cụ có cách khắc phục không? chỉ em với ạ>> Em cảm ơn!!!

mrblackgl

Tài xế O-H
SUAXECHUYENNGHIEP Đây là bộ công cụ tra cứu về oto, phiên bản mới nhất, bao gồm thông số kỹ thuật, quy trình bảo dưỡng, sửa chữa, tra cứu các mã lỗi chẩn đoán, sơ đồ máy móc, mạch điện, máy lạnh... cho nhiều dòng xe từ châu âu tới châu á như Toyota, Honda, BMW, Mercedes, Kia, Nissan,....
Các dòng xe được cập nhật dữ liệu đến năm 2011.
Cấu hình máy đề nghị:
Máy tính Tối thiểu pentium III
Ram 256MB
Hệ điều hành: Window XP, Win7/8 (32&64bit)
ngoctrinh7 Anh em nào thấy hữu ích thì nhớ đổ xăng nhiều nhiều vào để mình có cảm hứng để chia sẻ nhiều phần mềm nữa và các tài liệu ô tô liên quan.
Cho mình xin 1 bản,thaks cụ. truongblackgl@gmail.com

thinh

Tài xế O-H
SUAXECHUYENNGHIEP Đây là bộ công cụ tra cứu về oto, phiên bản mới nhất, bao gồm thông số kỹ thuật, quy trình bảo dưỡng, sửa chữa, tra cứu các mã lỗi chẩn đoán, sơ đồ máy móc, mạch điện, máy lạnh... cho nhiều dòng xe từ châu âu tới châu á như Toyota, Honda, BMW, Mercedes, Kia, Nissan,....
Cấu hình máy đề nghị:
Ram 256MB
ngoctrinh7 Anh em nào thấy hữu ích thì nhớ đổ xăng nhiều nhiều vào để mình có cảm hứng để chia sẻ nhiều phần mềm nữa và các tài liệu ô tô liên quan.
bạn mình cần phần mềm này, bạn làm ơn cho mình 1 bản nhé, mình cám ơn bạn nhiều.....mail: tvthinhbk@gmail.com

vonhulai

Tài xế O-H
bạn mình cần phần mềm này, bạn làm ơn cho mình 1 bản nhé, mình cám ơn bạn nhiều.....mail: tvthinhbk@gmail.com
Kiểm tra mail nhé
[MERGETIME="1407071088"][/MERGETIME]
xin lỗi??? làm phiền bạn xíu???? mình có tải về nhưng mở không được??? mọi người vui lòng chỉ giùm minh với???? thanks all:)OH BICYCLE
xin lỗi??? làm phiền bạn xíu???? mình có tải về nhưng mở không được??? mọi người vui lòng chỉ giùm minh với???? thanks all:)OH BICYCLE
Bạn nháy chuột phải vào phần 1 để giải nén, nó sẽ tự động nối các phần hoàn chỉnh

Se7venlov3

Tài xế O-H
:) Bạn có cài đúng theo hướng dẫn không vậy? Khi lúc đầu cài đặt bạn có sai bước nào không vậy? Không biết có ai bị lỗi này nữa không? Nếu ai gặp lỗi này thì phản hồi lại dùng mình cái. Để mình tìm hiểu xem như vậy là bị lỗi gì, và cách khắc phục bạn nhé!
mình cũng bị lỗi này cài trên win 7 32 bit

vanthang7b

Tài xế O-H
Cấu hình máy đề nghị:
Ram 256MB
em tải không được là sao vậy bác .bác có gửi qua mail giùm em với mail em vanthang7b@gmail.com

baolinh2012

Tài xế O-H
Cấu hình máy đề nghị:
Ram 256MB
bác cho em một bản nhé. tothao@haiaubus.vn.cám ơn bác trước

tdauto

Tài xế O-H
Các cụ không xem nội quy sao phần mềm này đã có thớt thông báo ngừng chia sẻ rùi mà vì vi phạm bản quyền.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên