Phin lọc ga

C5galaxy
Bình luận: 14Lượt xem: 1,561

chu_thodien

Tài xế O-H
Các cụ cho em hỏi là phin lọc ga mình để nằm có được không hay là phải để nó đứng lên mới có tác dụng
Em chưa tháo hệ thống điều hòa bao giờ, nên thực tế cũng chưa nhìn thấy cái phin lọc ga nó như nào cả :(
Nhưng bác cho em hỏi ngu chút: Cái phin ấy nó lắp bên trong một cái ống đi cùng với dàn nóng. Thì sao lại để nằm được bác?

C5galaxy

Tài xế O-H
Em chưa tháo hệ thống điều hòa bao giờ, nên thực tế cũng chưa nhìn thấy cái phin lọc ga nó như nào cả :(
Nhưng bác cho em hỏi ngu chút: Cái phin ấy nó lắp bên trong một cái ống đi cùng với dàn nóng. Thì sao lại để nằm được bác?
Dàn nóng em chế nó nằm chứ k đứng anh ak

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Cảm ơn cụ. Mình châm dầu máy nén thì mở nắp trên thân máy nén hay châm vô đường hút vậy cụ. Xưởng dư một bộ máy lạnh nên em vọc vạch để cho vui nên cần cụ tư vấn ạ
Bác cứ trêu anh em. Mở nắp máy nén đổ vào cũng được, đường đẩy cũng được, đường hút cũng được miễn là bác giữ được gaz bên trong, he he
Ưu tiên cho vào đường hút, cái nắp trên thân máy nén, vẫn là đường hút ấy ạ

C5galaxy

Tài xế O-H
Bác cứ trêu anh em. Mở nắp máy nén đổ vào cũng được, đường đẩy cũng được, đường hút cũng được miễn là bác giữ được gaz bên trong, he he
Ưu tiên cho vào đường hút, cái nắp trên thân máy nén, vẫn là đường hút ấy ạ
Em k biết thiệt đó cụ. Em có đủ bộ máy lạnh còn thằng em có con xe tàn nên 2 anh em chế vô được thì tốt mà k được cũng chẳng mất gì cụ ak. Mà em thất bại rồi. Dây curoa máy phát có 2 dây em lấy 1 dây xài cho lốc giờ nổ máy thì máy phát nó trượt kêu két két

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em k biết thiệt đó cụ. Em có đủ bộ máy lạnh còn thằng em có con xe tàn nên 2 anh em chế vô được thì tốt mà k được cũng chẳng mất gì cụ ak. Mà em thất bại rồi. Dây curoa máy phát có 2 dây em lấy 1 dây xài cho lốc giờ nổ máy thì máy phát nó trượt kêu két két
Ha ha. Chế puly khác

Thuyet36

Tài xế O-H
Các cụ cho em hỏi là phin lọc ga mình để nằm có được không hay là phải để nó đứng lên mới có tác dụng
cơ bản théo xe thì họ lắp phiên lọc đứng hết bác ạ, còn bác mà chế thì lắp thế nào gọn gàng là đc thôi. chủ yếu nó để tách ẩm thôi mà bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên