Quy trình 6 bước sơn ô tô

khoadongluc
Bình luận: 24Lượt xem: 22,661

hoc_sinh

Tài xế O-H
có bác nào biết cách sơn lên mà bề mặt sần sùi như da cóc giống như ở xe nâng điện Komatsu không ạ. sần sùi không phải là do bề mặt đã sần sùi sẵn có mà sơn lên mới được ạ. cám ơn trước ạ.

toyotabacninh.vn

Tài xế O-H
có bác nào biết cách sơn lên mà bề mặt sần sùi như da cóc giống như ở xe nâng điện Komatsu không ạ. sần sùi không phải là do bề mặt đã sần sùi sẵn có mà sơn lên mới được ạ. cám ơn trước ạ.
các sơn sần hả bạn!nếu là sơn sần thì bạn lót qua 1 lượt sơn lót sần trc bằng cách cho gió nhỏ bắn kiểu như tắc kinh ý đi sần đều là ok!r lên màu thôi !msg
[MERGETIME="1433698999"][/MERGETIME]
các sơn sần hả bạn!nếu là sơn sần thì bạn lót qua 1 lượt sơn lót sần trc bằng cách cho gió nhỏ bắn kiểu như tắc kinh ý đi sần đều là ok!r lên màu thôi !msg
[MERGETIME="1433699016"][/MERGETIME]
các sơn sần hả bạn!nếu là sơn sần thì bạn lót qua 1 lượt sơn lót sần trc bằng cách cho gió nhỏ bắn kiểu như tắc kinh ý đi sần đều là ok!r lên màu thôi !msgTHOSUAXEOTOHUI

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên