Samsung bánh lốp 50 bị bệnh khó mời các cao thủ xem giúp

H
Bình luận: 5Lượt xem: 1,257

honda_hd

Tài xế O-H
Tình hình là chiều nay em có nhận được cuộc dt từ chủ máy samsung 50
Nghe gia chủ miêu tả máy lúc đầu khi mới khởi động để làm việc thỳ động cơ và bơm chính là mún nhảy ra ngoài luôn như kiểu là cái lu rung ý nhưng chỉ cần kết hợp hai thao tác là hết bị luôn còn sử dụng thao tác đơn thỳ nó vẫn rung động cơ và bơm chính còn làm khoảng 15 phút sau máy nóng thỳ em nó lại ok ngon làm bình thường có cụ nào gặp ca bệnh như này chưa xin tư vấn cho nhà cháu với :105::105:

truongbaoanh

Tài xế O-H
Tình hình là chiều nay em có nhận được cuộc dt từ chủ máy samsung 50
Nghe gia chủ miêu tả máy lúc đầu khi mới khởi động để làm việc thỳ động cơ và bơm chính là mún nhảy ra ngoài luôn như kiểu là cái lu rung ý nhưng chỉ cần kết hợp hai thao tác là hết bị luôn còn sử dụng thao tác đơn thỳ nó vẫn rung động cơ và bơm chính còn làm khoảng 15 phút sau máy nóng thỳ em nó lại ok ngon làm bình thường có cụ nào gặp ca bệnh như này chưa xin tư vấn cho nhà cháu với :105::105:

Cụ ơi, máy của cụ khả năng bệnh nằm ở bộ phân phối ( main control val ) rồi, cái anh máy nhỏ này mà rất phức tạp đấy cụ ạ. Kẹt bẩn hoặc mòn khuyết là bệnh loạn lên ngay...

truongbaoanh

Tài xế O-H
Cụ kiểm tra thực tế xem thế nào đi thì mới có phương án cho em nó chứ, nếu máy đang làm bình thường mà xảy ra bệnh như cụ đã nói thì chắc cũng đơn giản thôi cụ ạ.

honda_hd

Tài xế O-H
Cụ kiểm tra thực tế xem thế nào đi thì mới có phương án cho em nó chứ, nếu máy đang làm bình thường mà xảy ra bệnh như cụ đã nói thì chắc cũng đơn giản thôi cụ ạ.
OK cảm ơn cụ nhiều 28 này em mới lên xem tình hình em nó thế nào có ji thông báo với các cụ sau =d>=d>=d>

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên