sk 200-2 yếu di chuyển các bác phán dùm em phát.

ĐAI NGU-VIET NAM
Bình luận: 31Lượt xem: 4,015

thaoha

Moderator
trích dẫn cụ ducdung81 :Em có cái máy ex200-1 bị sôi nước khi làm độ 20 phút và tay trang làm việc bị giật, mong các bác chỉ giáo.

cụ đã đo a/s bơm điều khiển xem bao nhiêu kg/cm3

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
máy sk200-2 bị chết cảm biến áp suất cao ở bơm .em mua con khác về thay, rùi chỉnh 2 con lục giác 4 có con giác 13 hãm ở bơm thì thao tác bình thường.

dạ thưa các bác, con em này đang hạ bơm làm lại rùi các bác ạ. khi nào em nó làm ngon lành ,em báo cáo các bác sau nha.

Các thao tác bình thường mà phải làm lại bơm t/l?????

Chẳng biết đường nào mà lần.

ĐAI NGU-VIET NAM

Tài xế O-H
các bác ,các thầy ơi! máy em giờ gần hoàn thiện rồi ạ. e xin báo cáo về nguyên nhân của bệnh mà e đã đưa lên : 2 con van điện ở bơm của e bị kẹt các bác ,các thầy ạ . nhưng máy e giờ có thêm hiện tượng này nữa mong các bác ,các thầy chỉ giáo thêm cho e được mở mang kiến thức với ạ. " quay toa chậm nhưng kết hợp với 1 thao tác bất kì của tay trang bên phải (nâng,hạ cần, ra,vào gầu) thì e quay nhanh " trân thành cảm ơn các bác các thầy rất nhiều.

thaoha

Moderator
các bác ,các thầy ơi! Máy em giờ gần hoàn thiện rồi ạ. E xin báo cáo về nguyên nhân của bệnh mà e đã đưa lên : 2 con van điện ở bơm của e bị kẹt các bác ,các thầy ạ . Nhưng máy e giờ có thêm hiện tượng này nữa mong các bác ,các thầy chỉ giáo thêm cho e được mở mang kiến thức với ạ. " quay toa chậm nhưng kết hợp với 1 thao tác bất kì của tay trang bên phải (nâng,hạ cần, ra,vào gầu) thì e quay nhanh " trân thành cảm ơn các bác các thầy rất nhiều.

cụ thay con cảm biến a/s thấp là ngon luôn (se-7 swing chân 20,21,22 ổ c-1)

Lý thị Miên

Máy công trình OH
cụ thay con cảm biến a/s thấp là ngon luôn (se-7 swing chân 20,21,22 ổ c-1)

Người ta bảo thế này kính CỤ ông :

" quay toa chậm nhưng kết hợp với 1 thao tác bất kì của tay trang bên phải (nâng,hạ cần, ra,vào gầu) thì e quay nhanh " trân thành cảm ơn các bác các thầy rất nhiều

Nếu tẻo CBAST quay sàn, thì MƯỢN bất kỳ thao tác nào thuộc NHÓM ĐK VẾ của nó là MỞ quay sàn đc ngay chớ đâu chỉ mượn mỗi tay trang phải mới quay đc thưa cụ ?

Hoặc là TT thiếu & chưa đc CHUỔN lắm :)):)):))

Hiluk3.0

Tài xế O-H
Cái nhà bác ĐAI NGU này hay thật, chỉ nói là quay Lờ đờ còn cái khác không MÀNG tới thì khó khăn đấy !:))

Động tác đơn mở đóng Buket hoặc D/C nó thế nào ới Cụ ơi !!!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên