Techstream_Setup& Update_V12.00.124

H
Bình luận: 192Lượt xem: 35,903

ThinhAuto147

Tài xế O-H
Phần mềm đòi thông tin của dealer moi vô duoc . Hic bác nào chỉ giáo em cái

hohaohoa

Tài xế O-H
Phần mềm đòi thông tin của dealer moi vô duoc . Hic bác nào chỉ giáo em cái

View attachment 52593
phần dearl name : điền gì cũng được.
phần dearl code: điền bừa cũng ok.
phần dearl phone: điền bậy bạ ko ảnh hưởng.
phần dearl countruy:Kéo chọn vietnam (cho đúng với địa bàn. ko thì cũng chả sao)
Sau đó ấn nút OK.
Phần cuối cùng là crack phần mềm và chọc chạch thôi.

dinhmalam

Tài xế O-H
Dear Các cụ cùng các bác chủ xưởng.
Lâu lắm rồi em cũng chẳng có bài gì mới mẻ cả. Thật ra thì cũng chẳng biết viết gì. Kinh nghiệm thì cũng không có nên cũng không cùng các cụ vào tham gia chém gió được nên nhiều lúc cũng chỉ đứng ngoài hóng xem.
Hôm nay vào đọc cái mail thấy bên techstream giới thiệu phiên bản mới nên cũng mạn phép chia sẻ với các cụ các bác để cùng hưởng cho vui.

P/S: để giữ bảo mật thông tin không tiết lộ ra ngoài nên mình sẽ mạn phép để pass nhé. Cụ nào có nhu cầu thì để lại comment dưới bài. Sau đó em check và gửi thông tin vào inbox cho ạ. Đặc biệt là không để lại mail nhé. Đa tạ các cụ đã ghé thăm.

dacquyen

Tài xế O-H
Lâu lắm rồi em cũng chẳng có bài gì mới mẻ cả. Thật ra thì cũng chẳng biết viết gì. Kinh nghiệm thì cũng không có nên cũng không cùng các cụ vào tham gia chém gió được nên nhiều lúc cũng chỉ đứng ngoài hóng xem.
Hôm nay vào đọc cái mail thấy bên techstream giới thiệu phiên bản mới nên cũng mạn phép chia sẻ với các cụ các bác để cùng hưởng cho vui.

P/S: để giữ bảo mật thông tin không tiết lộ ra ngoài nên mình sẽ mạn phép để pass nhé. Cụ nào có nhu cầu thì để lại comment dưới bài. Sau đó em check và gửi thông tin vào inbox cho ạ. Đặc biệt là không để lại mail nhé. Đa tạ các cụ đã ghé thăm.
cho mình xin pass ạ

dacquyen

Tài xế O-H

bác cho e xin key nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên