[Thảo Luận] Tân trang lại diễn đàn Xe Máy OTO-HUI.COM

mr nhông1412

<b>NHÔNG SÊN DĨA CLUB</b>
Kính chào kính chư vị anh em nhóm ngành xe máy trên O-H!

Sau khi thấy các bác nhà "Lạnh O-H" đã họp bàn và phát triển mục "Diễn đàn điện lạnh O-H" nhìn rất quy mô . Em nghĩ Mục xe máy cũng nên là một cuộc "cách mệnh: Theo đúng nghĩa củ nó ! Bởi những thành viên tham gia vào diễn đàn xe máy trên O-H không phải là số lượng nhỏ . Chính vậy nên em mong tất cả anh em đam mê xe máy , và đang hoạt động trong lãnh vực xe máy chúng ta hãy cùng xây dựng Thớt này để tìm hướng đi tốt hơn cho diễn đàn xe máy O-H !
Hiện chúng ta đang phát triễn theo bố cục tạm thời là 4 chuyên mục lớn .Trong đó có 2 mục mà sự quan tâm lớn nhất đó là mục : " Gara sửa chữa cho biler" và mục "Bạn đi xe nào" Tôi rất mong các anh em có cùng chí hướng muốn học hỏi , trao đổi , và xây dựng mục xe máy O-H mạnh xin hãy cùng điểm danh và cho ý kiến cho việc phát triển ạ !

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Ủng hộ cho các anh em xe máy! Chúng ta hãy cùng chung tay góp sức xây dựng diễn đàn lớn mạnh hơn nữa!

mr nhông1412

<b>NHÔNG SÊN DĨA CLUB</b>
Ủng hộ cho các anh em xe máy! Chúng ta hãy cùng chung tay góp sức xây dựng diễn đàn lớn mạnh hơn nữa!
cảm ơn bác thanhthe anh em oto xe máy,máy công trình chúng ta cùng nổ nhé,cùng đưa oto-hui đi lên nào,bay cao oto-hui,bác dĩa,bác sên,bọc sên cùng em phát triển xe máy nhá

MR. SÊN

Tài xế O-H
cụ sên cho tham gia với mục này hay nè. chúng ta hãy cùng nhau xây dựng mục này ngày càng lớn mạnh hơn.

chúc cụ thành công. -------> MR. SÊN

LongPro_TM

Tài xế O-H
Ý kiến của bác rất chi là good:101:
xin chúc bác sớm đạt được ý nguyện cao cả của mình.
Cùng chúng e tạo thành 1 OH hùng mạnh nhất với sự chung sức chung lòng nha bác:77::77::77::77:

Bên trên