Thông báo về việc đăng ký đặt áo Diễn đàn version 4 năm 2015

enestobeer
Bình luận: 367Lượt xem: 45,456

minhduc1208

Tài xế O-H
cụ vũ nhận được đạn của nhà cháu chưa mà sao chưa thấy trả lời vậy nhà cháu chuyển khoản từ tài khoản vietcombank tên chủ tài khoản là lăng thị minh đó.giờ cháu k còn giữ giấy nữa đâu nhé

DuyendangVN

Tài xế O-H
cụ vũ nhận được đạn của nhà cháu chưa mà sao chưa thấy trả lời vậy nhà cháu chuyển khoản từ tài khoản vietcombank tên chủ tài khoản là lăng thị minh đó.giờ cháu k còn giữ giấy nữa đâu nhé
- Dạ cụ vui lòng kiểm tra lại giúp nhà cháu với cụ ạ, nhà cháu vẫn chưa nhận được thông tin gì từ tài khoản. Cụ chuyển khoản từ ngân hàng vietcombank sang acb phải không cụ có thể do khác hệ thống ngân hàng nên thông báo hơi chậm, khi nhận được thông báo nhà cháu sẽ lập tức gửi quà cho cụ ngay và luôn cụ thông cảm cụ nhé!

khactu

Tài xế O-H
Kính cụ !

Hiện bây giờ Văn phòng hỗ trợ O-H sẽ tiếp nhận trên 50 yêu cầu đặt mới cho tiến hành in may được cụ ạ. Cụ thông cảm nhé ! :)

1. Họ và tên:Nguyễn Khắc Tú
2. Số điện thoại: 0912843896

3. Địa chỉ: Ngọc Phụng - Thường Xuân - Thanh Hóa

4. Chọn size áo (S, M, L, XL): L

5. Số lượng áo cần đặt: 2

minhduc1208

Tài xế O-H
- Dạ cụ vui lòng kiểm tra lại giúp nhà cháu với cụ ạ, nhà cháu vẫn chưa nhận được thông tin gì từ tài khoản. Cụ chuyển khoản từ ngân hàng vietcombank sang acb phải không cụ có thể do khác hệ thống ngân hàng nên thông báo hơi chậm, khi nhận được thông báo nhà cháu sẽ lập tức gửi quà cho cụ ngay và luôn cụ thông cảm cụ nhé!
có 1 sự nhầm lẫn không hề nhẹ tại em duyên đang kiểm tra tin nhắn vietcombank thì chú luyện hay chú nhật đập choai đi qua vậy là em duyên quên lun hihihih

buoctrongmuabuon

Tài xế O-H
Họ và tên : Trần Chinh
Số điện thoại : 0988808261
Địa chỉ: Tổ dân phố Vam Dộc,thị trấn Hương Canh,huyện Bình Xuyên,Tỉnh Vĩnh Phúc
Size áo :L
Số lượng : 2 chiếc
[MERGETIME="1429697226"][/MERGETIME]
Dạ.mình đã chuyển tiền vào tk rồi đấy ạ.check giùm mình với nhé
[MERGETIME="1429697238"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1429697275"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1429697322"][/MERGETIME]

enestobeer

Tài xế O-H
[MERGETIME="1429697226"][/MERGETIME]

Mới toanh luôn cụ nhé :D

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên