Thư chúc tết nguyên đán Qúy Tỵ 2013

khoadongluc
Bình luận: 20Lượt xem: 2,612

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Kính thưa toàn thể những người anh em trên diễn đàn O-H!
Thế là chỉ còn vài ngày nữa còn rồng lớn sẽ bay đi , nhường chỗ cho chú rắn nhỏ mang họ Qúy tiếp quản con số 2013 ! giờ này đây đã có rất nhiều anh em đã trở về bên mái ấm gia đình , và bên cạnh đó có những anh em đang cố hoàn thành nốt việc để đoàn tụ cùng gia đình ! Thực sự năm Nhâm thìn dưới tình hình khó khăn chung đã gây ra nhiều khó khăn và ảnh hưởng không nhỏ đến tình hình kinh tế của toàn thể anh em trên diễn đàn !
Chia tay năm cũ để bước sang năm mới , với những niềm hy vọng mới tôi xin thay mặt ban điều hành diễn đàn O-H gửi lời chúc mừng năm mới , năm Qúy tỵ 2013 đến toàn thể đại gia đình O-H và toàn thể người thân , bước sang năm mới tràn đầy sức khỏe , kinh tế ổn định , gia đình hạnh phúc , và tràn đầy sự may mắn !
Trân trọng kính chúc
Ban điều hành

nguyenvanbao

Tài xế O-H
Em xin chúc cả nhà ta sang năm mới vui vẻ, mạnh khoẻ, hạnh phúc. 1 điều quan trọng nữa là sang năm mong chúng ta thoát khỏi cảnh kinh tế eo hẹp này.

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Chúc anh em Ô Hắt 1 Năm mới: Ngàn lần như ý, Vạn lần như mơ, Triệu sự bất ngờ, Tỷ lần hạnh phúc.
Chúc anh em có 1 cái Tết vui vẻ tràn đầy niềm vui!
Anh em nhớ uống ít thôi nhá! Để sức mà lái xe OH cho tỉnh táo! :D

:b:b:b:b:b:b:b:b

checkcar

Tài xế O-H
Chúc O-H bay cao Bay Xa nhé. hi vong các cao thủ như già lang alibabon....sẽ có những cống hiến như 2012 để a e cùng bay

minhduc1208

Tài xế O-H
Năm rồng sắp qua năm rắn sắp tới chúc toàn thể anh em o hắt và gia đình một năm mới mạnh khỏe ,an khang thịnh vượng vạn sự như ý

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
Năm cũ sang năm mới kính chúc toàn thể 0H nhà ta thêm tuổi ,thêm tiền...an khang thịnh vượng.Gìa trẻ lớn bé cả nhà đều vui.=d>=d>=d>

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Con là hậu bối.mới gia nhập O-H. xuân này cũng là xuân đầu tiên vui cùng O-H.
Con xin chúc cả nhà : ăn nên làm ra , làm ăn phát đạt bằng 50 , 100 lần năm ngoái.
Chúc diễn đàn O-H đón thêm nhiều thành viên ưu tú của cộng đồng ô tô VN. Chúc cho nền oto VN ngày càng phát triển.

P/s : con đang có tý men trong máu nên chỉ dám nói bấy nhiêu. Sợ nói nhiều. nói dai..nói dại thỳ chít...:D

Duyleauto

Tài xế O-H
Năm hết tết đến, năm qua là một năm khó khăn và dự doán năm sau còn khó khăn hơn, nhưng sự cố gắng và cố gắng ở mỗi người là không ngừng nên tôi hi vọng rằng dù khó khăn như thế nào đi nữa với sự cố gắng tự thân các bạn và tôi sẽ có những thứ mà mình đã cố gắng.

Hãy bỏ lại phía sau tất cả những khó khăn phiền muộn để đón chào năm mới với tất cả những điều mới.

Chúc O-H ngày càng phát triển với những hướng đi mới và thành công mới. Chúc cho tất cả các thành viên có một mùa tết vui vẻ, ấm cùng, an toàn và hạnh phúc cùng với người thân gia đình.

Happy New Year
Please sing a song " HAPPY NEW YEAR".

thaoha

Moderator
chúc sớm quá đi mất 6 tui còn chưa đc về mà bà con O-H đã chúc tết rồi.thôi trót thì cho trét luôn chúc đại gia đình ô & hắt 1 năm mới an lành.vạn sự như ý

3zoka

Tài xế O-H
Chúc toàn thể cộng đồng O-H một năm mới "tươi mát" - "vạm vỡ" và luôn tràn đầy sinh lực ...như các tràng trai-cô gái này nhé!!![video=youtube;90KAbF_QAaE]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=90KAbF_QAaE[/video]

xuandieu.cule

Tài xế O-H
Đây là tết đầu tiên từ khi mình biết diễn đàn O-H, mình đã học hỏi nhiều điều từ diễn đàn này. Cám ơn tất cả mọi người, chúc tất cả các thành viên trên diễn đàn 1 năm mới khỏe mạnh, luôn may mắn và thành công trong học tập và công việc. Chúc diễn đàn lớn ngày càng lớn mạnh. HAPPY NEW YEAR !!!:8::8::8::b:b:b

Diabay

Tài xế O-H
.​

Chào Xuân mới đang về, xin gửi lời kính chúc sức khỏe, thành công và hạnh phúc,

đến với tập thể Ban Quản Trị và toàn thể anh chị em diễn đàn OTO-HUI thân mến.

Thân ái.

born-@

Trai Nghèo Xứ Quảng
Con cảm ơn tất cả các bác, các chú, các anh! Năm mới con chúc tất cả các bác, các chú, các anh và gia đình dồi dào sức khỏe, niềm vui ngập tràn trong cuộc sống. Chúc tất cả các bác, các chú, các anh sang năm mới làm ăn phát đạt, tiền tài dư dã, năm mới thắng lợi mới ạh

automotive5490

Tài xế O-H
Năm mới Tết đến – Rước hên vào nhà – Quà cáp bao la – Mọi nhà no đủ – Vàng bạc đầy hũ – Gia chủ phát tài – Già trẻ gái trai – Sum vầy hạnh phúc – Cầu tài chúc phúc – Lộc đến quanh năm – An khang thịnh vượng.

- Chúc năm mới 2013:

Vừa đủ HẠNH PHÚC để giữ tâm hồn bạn được ngọt ngào.

Vừa đủ THỬ THÁCH để giữ bạn luôn kiên nhẫn.

Vừa đủ MUỘN PHIỀN để giữ bạn thật sự là Man.

Vừa đủ HY VỌNG để cho bạn được hạnh phúc.

Vừa đủ THẤT BẠI để bạn mãi khiêm nhường.

Vừa đủ THÀNH CÔNG để giữ bạn mãi nhiệt tâm.

Vừa đủ BẠN BÈ để bạn được an ủi.

Vừa đủ VẬT CHẤT để đáp ứng các nhu cầu vật chất của bạn.

Vừa đủ NHIỆT TÌNH để bạn cho đời thêm hân hoan.

Vừa đủ NIỀM TIN để xua tan những thất vọng.

chxm

Tài xế O-H
nhâm thìn hết ,đông tàn lạnh lẽo cũng đi theo. cực nhọc vất vả năm cũ cũng hết rồi. chỉ còn những gì ta tích cóp, cùng đón xuân vui khắp diễn đàn.
đó nhánh mai vàng rực rỡ mang xuân về,
cánh đào hồng sắc xuân trên cành lá
búp xuân nâng đỡ hạt sương mai
xuân về áo hồng, khăn đỏ đi trẩy hội
muôn sắc xuân đùa theo gió
cánh hồng đào lả lơi dải xuân khắp mọi miền
trẻ thơ tung tăng đùa cánh xuân
gia đình hạnh phúc xum vầy đón xuân
cung chúc xuân này vạn sự lành
già trẻ gái trai nô nức cùng xuân mới
thiệp hồng chúc phúc khắp muôn nơi
chúc nhau năm mới hơn năm cũ
chúc nhau già thêm tuổi mới, sống thọ trường
chúc nhau trẻ khỏe mạnh lại nhiều tiền
chúc nhau trẻ già sống như tiên
chúc nhau thông minh khang khái trong mọi mặt
cung chúc năm mới nhiều công việc
làm đâu được đấy, lấy tiền ngay, không nợ chịu
chúc anh em diễn đàn mở rộng túi đón lộc về
nước trên nguồn muôn nơi chẩy về xuôi
tiền muôn ngả chạy về túi
chuyển vô két luôn cả khối vàng
rồi xuân mới, theo năm mới
thành công này mang theo cả diễn đàn
cuối năm diễn đàn cùng tổng kết
hể hả hai tay xoa bụng tròn
no tròn hạnh phúc với tương lai
gặp mặt cùng đón xuân tiếp
nói cười hạnh phúc khi xuân về
xây kho kiến thức cùng diễn đàn
kiến thức thực nghiệm mà ta có
chung tay góp sức bởi diễn đàn.
chung vui cùng diễn đàn OTO HUI. chúc toàn thể anh em diễn đàn đón năm mới hạnh phúc, mạnh khỏe, suôn sẻ mọi bề

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên