tìm chỗ học nghề

V
Bình luận: 31Lượt xem: 2,243

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
cái "mình làm được những gì" nó không đem lên cân được bác ạ, không như bán hàng cắt % doanh thu. Nếu 2 năm người ta vẫn nghĩ mình chưa làm được gì thì sao ạ.
Bác đang sợ thiệt à? Thế theo bác thì làm cách nào để đánh giá nhỉ?? Bác có trả tiền cho những cái không biết có giá trị gì không ạ?

cucchangda

Tài xế O-H
Bác đang sợ thiệt à? Thế theo bác thì làm cách nào để đánh giá nhỉ?? Bác có trả tiền cho những cái không biết có giá trị gì không ạ?
Em học máy được gần 2 năm rồi, biết chưa đến đâu nhưng em nghĩ cũng đủ với những cái cơ bản, và chưa có một 1 đồng nào, tết có được thưởng chút gọi là đủ bộ quần áo mới chơi tết, học hỏi được rất nhiều với lại đang sinh viên nên cũng tính tới cái xa hơn, đành chịu. Nói đến SỢ thì em sợ gì đâuCUOPXEOTOHUI

cucchangda

Tài xế O-H
Em cũng biết rất nhiều Chủ đối đãi thợ tốt lắm, nhưng chắc bác cũng gặp những người mà tiền vào thì dễ mà ra thì rất khó rồi đúng không ạ

Cai banh xe

Em học máy được gần 2 năm rồi, biết chưa đến đâu nhưng em nghĩ cũng đủ với những cái cơ bản, và chưa có một 1 đồng nào, tết có được thưởng chút gọi là đủ bộ quần áo mới chơi tết, học hỏi được rất nhiều với lại đang sinh viên nên cũng tính tới cái xa hơn, đành chịu. Nói đến SỢ thì em sợ gì đâuCUOPXEOTOHUI
Vậy thì tốt rồi, cứ thế mà tiến thôi, đừng lăn tăn gì cả. Đó là khoản đầu tư cho giáo dục mà

Cai banh xe

Em cũng biết rất nhiều Chủ đối đãi thợ tốt lắm, nhưng chắc bác cũng gặp những người mà tiền vào thì dễ mà ra thì rất khó rồi đúng không ạ
Vâng, nhưng đó không phải là vấn đề chính của người đi học nghề. Đừng nghĩ đến điều ấy nữa

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên