Tổng hợp bộ link torrent Hyundai GDS 2010-2015

kingcooker
Bình luận: 207Lượt xem: 24,809

DTC-ACTIVE

Tài xế O-H
Xin chào các bác

Trước đây đã có các bài đăng về phần mềm Huyndai GDS nhưng ko đầy đủ .Hôm nay e xin mạn phép up lại bộ LINK từ GDS master 2010 đền bản update 2015 .(Phần mềm này quá quen rồi nên e xin phép ko up hình phần mềm )

Nhấn đổ xăng và cmt bên dưới lấy pass giải nén
View attachment 51155
- cho nhà em xin cái pass đi kiếm cơm nhé bác !

phamvanhieu280894

Tài xế O-H
ko cần up từng bản ,quất thẳng bản 2015 luôn .Tại vì GDS ra mắt bản update hằng năm ,nên bản nào cao nhất đang có thì cài bản đó thôi
Em cài và update xong bản 2015 mà sao khi mở để tìm mạch điện và 1 số thứ khác thì không có dữ liệu. nhờ anh giúp với. Mà bản này là bản xe du lich ak anh

kingcooker

Tài xế O-H
Em cài và update xong bản 2015 mà sao khi mở để tìm mạch điện và 1 số thứ khác thì không có dữ liệu. nhờ anh giúp với. Mà bản này là bản xe du lich ak anh
Rất tiếc là bản này không phải bản thương mại. Bác muốn bản đầy đủ thì phải chịu mất tiền, trên thị trường bây giờ khoảng 2 triệu

433mhz

Tài xế O-H
Đã đổ xăng, bác cho em xin pass ạ. Tiện thể bác cho hỏi dung lượng cài đặt của nó là bao nhiêu ợ để em dọn dẹp ổ

caotuyen2612.auto

Tài xế O-H
Xin chào các bác

Trước đây đã có các bài đăng về phần mềm Huyndai GDS nhưng ko đầy đủ .Hôm nay e xin mạn phép up lại bộ LINK từ GDS master 2010 đền bản update 2015 .(Phần mềm này quá quen rồi nên e xin phép ko up hình phần mềm )

Nhấn đổ xăng và cmt bên dưới lấy pass giải nén
View attachment 51155
cho em xin cái Pass đi bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên