Tư vấn mua xe hãng toyota

kut3prao1194
Bình luận: 17Lượt xem: 1,901

kut3prao1194

Tài xế O-H
xin các cụ có kinh nghiệm tư vấn giúp, tôi chưa rành j về xe cộ, trong tay có khả năng mua đc 1 chiếc innova hoặc fortuner tầm trong 800-1tỉ, tôi thích đi số sàn nên chỉ quan tâm đến innova 2.0E và fortuner 2.4V. vấn đề là sự khác nhau giữa 2 loại xe này ra sao và nên chọn như thế nào ạ, (innova chạy xăng và fortuner chạy dầu thì máy dầu có ồn hơn nhiều hay khuyết điểm j ko ạ. độ sang trọng bên trong và bên ngoài 2 loại xe này ra sao ạ. Mức tiêu hao nhiên liệu nữa ạ, ....) nói chung các bác đã từng trải 2 loại xe này rồi thì tư vấn giúp e để e tậu 1 em về đi với ạ, em ko phải dân nghề và chưa từng trải, mong mấy anh tận tình ạ :D

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
xin các cụ có kinh nghiệm tư vấn giúp, tôi chưa rành j về xe cộ, trong tay có khả năng mua đc 1 chiếc innova hoặc fortuner tầm trong 800-1tỉ, tôi thích đi số sàn nên chỉ quan tâm đến innova 2.0E và fortuner 2.4V. vấn đề là sự khác nhau giữa 2 loại xe này ra sao và nên chọn như thế nào ạ, (innova chạy xăng và fortuner chạy dầu thì máy dầu có ồn hơn nhiều hay khuyết điểm j ko ạ. độ sang trọng bên trong và bên ngoài 2 loại xe này ra sao ạ. Mức tiêu hao nhiên liệu nữa ạ, ....) nói chung các bác đã từng trải 2 loại xe này rồi thì tư vấn giúp e để e tậu 1 em về đi với ạ, em ko phải dân nghề và chưa từng trải, mong mấy anh tận tình ạ :D
Xe Fortuner dầu thì ồn hơn ít thôi, nhưng xe cao hơn, hàng ghế thứ 3 chật hơn Innova

manhhagtvt

Tài xế O-H
Bác nên chọn Fortuner máy dầu, đi kinh tế hơn, an toàn hơn, sang trọng hơn và Fortuner dù gì cũng đáng đồng tiền bát gạo hơn. Bác mua thì qua 316 Cầu Giấy, Toyota Thăng Long rồi gọi cho em: 096.4567.555 (Mr Hà) nhé, em bán xe cho ạ !
xem thêm video:

Mr_C159

Tài xế O-H
đi gia đình thì theo mình thấy đi Fortuner máy dầu vừa kinh tế vừa sang trọng.
Chúc bạn chọn được xe như ý

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên