Tư vấn sửa chữa, và chia sẽ kinh nghiệm tổng quát vấn đề máy toyata 3s CHK

thanhtps
Bình luận: 64Lượt xem: 3,351

thanhtps

Tài xế O-H
Mang ra ngoài tiệm họ có tháo ra xoáy xong gắn vô cho mình kg ạ . EM SỢ KHOẢNG THÁO LẮP MẤY MÓNG NGỰA THÔI Ạ

thanhtps

Tài xế O-H
Em kg có đồ vô 2 móng ấy ạ . Bác nào có kinh nghiệm đi gia công thớt su pắp và thớt cốt máy chỉ em với ạ

buonchanviai93

Tài xế O-H
ra vào cái móng hãm đó thì bác lấy đầu khẩu 16 nối vào tay nối ngắn và kê cái khẩu khác dưới mặt nấm rồi gõ mạnh cái là nó bật ra ( bác khi đóng để ý không nó bay mất móng hãm =)) } còn khi lắp vào thì cũng dùng đồ như vậy nhưng bịt cái rẻ vào miệng khẩu 16 đó và ấn nó xuống là được thôi ạ ( khi ấn thì lựa khéo chút là 2 móng sẽ yên vị luôn). Bác làm được 1 con là những con khác dễ ợt ngay thôi ạ

thanhtps

Tài xế O-H
EM tự mò làm ở nhà nên rất cần sự giúp đỡ từ các bác ạ ..
Bác nào có kinh nghiêm gia công bạc bít tông miểng cốt cam ac gô.. Tư véo em xíu

thanhtps

Tài xế O-H
EM làm tới đây rồi .Mong các bác giúp ạ

manhdung1982

Tài xế O-H
Dạ em kg phải thợ máy ạ ! THeo giỏi trên oto -hui em liều tháo ra thế Mong AE chỉ giúp ạ ! EM có thợ gì đâu ... Năm ngoái đem thợ vặt trên chục củ đi dc 7000km thì hỏng bây giờ em tự sử ạ
bác k phải thợ thì cũng phải có chút am hiểu về đông cơ.chứ e nghĩ bác tháo ra như vậy mà lắp vào e nghĩ máy của bác lại kêu lọc cọc

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên