Về nhân sự mới boyhaiphong_86 tiếp nhận phụ trách làn đường xe du lịch !

khoadongluc
Bình luận: 55Lượt xem: 5,923

dungtt

Tài xế O-H
đầu tiện chúc bác được thăng quan tiến chức, cả họ được mừng=)) tất cả vì anh em o-h bác nhé, hôm nào xuống hải phòng hay qua hải dương bác khao cái gì đây

checkcar

Tài xế O-H
lên chức em chém ở khu vực xe du lịch bác đừng chém em là được nhé em sợ bị band lắm. nhìn mấy xếp là em sợ:)):)):)):)):)):)):))

xichclo

Tài xế O-H
Chào các anh em chuyên lái xe vào tuyến đường dành cho các loại xe du lịch trên Xa lộ O-H!

Sau các thông tin đăng tải về tuyển BDH để điều hướng giao thông của khu vực dành riêng cho xe Du lịch nhưng vẫn còn ế ẩm quá! Nay đành phải chơi chiêu " Buộc phải gánh trách nhiệm" và cụ đầu tiên bị chỉ định để vào BDH là cụ Boy nhà ta . Cụ Boy tham gia diễn đàn từ ngày 20/03/2012 với biển kiểm soát 161281 số KM đã chạy được 875 . Thực sự rất xúng đáng để mở đường máu và đứng vào hàng ngũ của Ban điều hành .Mong cụ Boy sẽ cố gắng vì môt lý tưởng chung là xây dựng O-H . Và giúp đỡ cho các anh em trong ngành để cùng nâng cao kỹ thuật . Xin chúc mừng cụ đã được nhiều anh em đề bạt và yêu mến . Chúc cụ hoản thành thật tốt nhiệm vụ được giao!

Cụ sẽ quản lý chung luôn các làn đường trong khu vực xe du lịch nhé !

Cụ cư ngụ HP luôn hả, xiclo hay ra HP hôm nào chiếu cố đường xá với

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
chúc mừng bang chủ, hy vọng với sự bổ nhiệm này thì cụ boy sẽ mang lại một sức sống mới cho cộng đồng xe du lịch nói riêng và OH nói chung

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên