Xe Atila Victoria không đề được

T
Bình luận: 10Lượt xem: 29,898

tienhaua

Tài xế O-H
các bro xem hộ e cái .tình hình là con xe atila của em đề không nổ ,cứ kêu cạch cạch ,đạp cũng không nổ ,vừa chạy vừa đẩy cũng không nổ ...chả hiểu bị sao ...ai pít chỉ dùm e với ,và các cửa hàng uy tín để e đi sửa cái .e ở khu đô thị mới văn phú ,quang trung hà đông hà nội

thanhcan_48

Tài xế O-H
Đã dùng xe ga thì không thể đẩy nổ được.
Khi ấn nút Đề
1. Nghe tiếng réo của Mô tơ đề rất khỏe mà xe không nổ thì bạn nên nghĩ về xe bạn gặp Pan khó nổ.Nếu xe đi 2 đến 3 vạn Km thì tập trung kiểm tra Bu gi và Bộ CHK.Nếu đi nhiều hơn thì phải quan tâm cả chất lượng bộ hơi.
2.Chỉ nghe thấy một tiếng cạch và máy im thít...Trường hợp này nên nghĩ về Ac qui Bị yếu hoặc Mô tơ đề hết chổi than
Tiếc rằng Bạn ở xa quá.Nếu sang được Đức Giang, Long Biên thì đề nghị của bạn được đáp ứng ngay. Chào bạn

gravitataurus

Tài xế O-H
Đạp không nổ đề cũng không nổ, bác mang ra thợ cho nó kiểm tra lại xăng và lửa đi
Nếu là xe mới thì không lo về dàn hơi còn nếu là xe cũ thì phải coi lại nha bác
Tốt nhất bác cứ mang ra thợ cho tụi nó kiểm tra và sửa chữa lại cho vì có chỉ bác cũng khó làm lắm tại bác không đủ đồ nghề thì không thể sửa chữa đc
Chúc bác mau sửa đc xe

Wanted

Xe Tăng
các bro xem hộ e cái .tình hình là con xe atila của em đề không nổ ,cứ kêu cạch cạch ,đạp cũng không nổ ,vừa chạy vừa đẩy cũng không nổ ...chả hiểu bị sao ...ai pít chỉ dùm e với ,và các cửa hàng uy tín để e đi sửa cái .e ở khu đô thị mới văn phú ,quang trung hà đông hà nội

Ấn nút đề kêu cạch cạch thì chỉ có thể là hư mô tơ đề thôi. lôi nó ktra coi nó có hết than đề , hay là kẹt than đề hok. Bác đạp đúng tư thế thì nó nổ thôi. Nếu không nổ nữa thì bác xem lại dàn hơi. Giò đạp nhẹ quá thì mất hơi chắc luôn.

T

tranchaump

Khách
đạp cũng không nổ, có thể bị phần nhiên liệu

xebo

Tài xế O-H
thật khó nếu chỉ ngồi và đoán mà k làm,cụ nên mang xe ra xưởng thôi,k tin cửa hàng thì vào hãng cụ àh,đềk nổ chỉ kêu cạch cạch thì có phần phải nghĩ tới đề, nhưng đạp cũng k nổ thì lại là một chuyên liên quan đến xăng lửa và điện rồi,tháo bugi ra xem lửa thế nào cũng đâu mất nhiều thời gian,rồi xem xăng lên được chế k... nói chung kể ra thì nhieuf thứ phải kiểm tra nhưng mà làm thì nhanh thôi,có đồ là làm ok.cụ mang ra xưởng nhé

kawasaki-monkey

Tài xế O-H
đề kêu cạch đạp không nổ vô lăng có vấn đề rùi

nguyenanhsuachua

Tài xế O-H
bạn kiểm tra motơ đề có hết than đề không tiện thể bi đề luôn, nếu đạp thì ráng đạp mạnh mới nổ nếu không nổ thì tháo thùng yên thử lửa bugi tiện thể xem xăng có xuống không rút ống chân không van khóa xăng hút mồi xăng xuống thấy hơi yếu hơi thì xịt ít nhớt vào buồng đốt rồi xả lòng. chúc bạn thành công.

gmt210

Tài xế O-H
Mời cụ đến 494 quang trung hà đông. Chắc chỉ 2 phút là có kết quả ạ. Và xe ga cụ đừng bao giờ nói đến đẩy nổ nhé. Hihi...

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên