Xe howo động cơ 371

Everlove
Bình luận: 36Lượt xem: 5,412

Traisulang

Tài xế O-H
thế thì bác k hiểu ý e. ban đầu e bảo tháo mặt máy kiểm tra thì bác bảo có cách nhận biết nhanh. h e lấy ví thì bác lại bảo k cần đóng xi lanh ra. đúng r tháo ra làm gì cho mệt. e cong biết cách k cần dùng nước nóng để đỡ mất công đun cơ!

ga_auto37

Tài xế O-H
thế thì bác k hiểu ý e. ban đầu e bảo tháo mặt máy kiểm tra thì bác bảo có cách nhận biết nhanh. h e lấy ví thì bác lại bảo k cần đóng xi lanh ra. đúng r tháo ra làm gì cho mệt. e cong biết cách k cần dùng nước nóng để đỡ mất công đun cơ!
bác bảo là với hiện tượng bệnh trên chưa gì bác đã bảo đòi tháo mặt máy nên tôi nói là quá vội vàng thôi...mỗi nguoi moi khác..tùy bác vậy

Traisulang

Tài xế O-H
bác bảo là với hiện tượng bệnh trên chưa gì bác đã bảo đòi tháo mặt máy nên tôi nói là quá vội vàng thôi...mỗi nguoi moi khác..tùy bác vậy
E xin trình bày tn bác nghe xem có lọt lỗ tai k? nhưng nguyên nhân của bệnh này 10 cái thì có đến 8 cái bác phải tháo ra k.tra sử lí. thì tội gì k tháo? nứt mặt máy thao. thổi zoăng tháo. cong vênh mặt máy tháo. nứt xi lanh tháo. rỗ mặt máy tháo. thế kiểm tra ngoài k ra bệnh k tháo thì bảo khách là thôi e chịu a mang chỗ khác à?

vocuduc1

Tài xế O-H
cụ nghĩ đơn giản quá..còn nhiều nguyên nhân nữa...quan trọng là biết cách nhận biết bệnh..chứ không phải cư nuoc vào nhớt là lột mặt máy đau..nó còn có thể bị thổi gioăng chỉ xilanh..nứt xilanh..két sinh hàn thủng..chưa kể là nứt lốc mặt máy..rồi ống lót kim phun...rồi mắt nước.. mỗi cái người thợ phải biết cách nhận biết nhanh.k rất mất thời gian

vocuduc1

Tài xế O-H
cụ nghĩ đơn giản quá..còn nhiều nguyên nhân nữa...quan trọng là biết cách nhận biết bệnh..chứ không phải cư nuoc vào nhớt là lột mặt máy đau..nó còn có thể bị thổi gioăng chỉ xilanh..nứt xilanh..két sinh hàn thủng..chưa kể là nứt lốc mặt máy..rồi ống lót kim phun...rồi mắt nước.. mỗi cái người thợ phải biết cách nhận biết nhanh.k rất mất thời gian
cai do co nhiuvan de lam ban. Noinhu ban la dung do van de la dung cach j de kiem tra moi la quan trong co nhung cai ban phai dung lua vao kiem yta thj moi thay vet nut cu the duoc

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên