Xe Kobelco "TRỪ TÁM" bị lim máy, yếu.

tqtonline
Bình luận: 12Lượt xem: 2,402

tqtonline

Tài xế O-H
Cả nhà cho mình hỏi với xe cuốc kobe -8 xuất hiện lỗi flow rate 210 , xuất hiện lỗi máy bị yếu lại liền.mong cả nhà giúp đỡ

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên
Cả nhà cho mình hỏi với xe cuốc kobe -8 xuất hiện lỗi flow rate 210 , xuất hiện lỗi máy bị yếu lại liền.mong cả nhà giúp đỡ

View attachment 62313
Đang bận nên trả lời nhanh, gọn chứ không giải thích nhiều được.
Máy chẳng có lỗi gì cả. Lỗi là ở người sử dụng, không chịu "ĐỌC KỸ HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG TRƯỚC KHI DÙNG". Đã vậy lại còn táy máy hoặc để người lạ lên xe nghịch.
Bật cái công tắc 3 chế độ về lại vị trí có hình cái gàu là hết!!

tqtonline

Tài xế O-H
Đang bận nên trả lời nhanh, gọn chứ không giải thích nhiều được.
Máy chẳng có lỗi gì cả. Lỗi là ở người sử dụng, không chịu "ĐỌC KỸ HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG TRƯỚC KHI DÙNG". Đã vậy lại còn táy máy hoặc để người lạ lên xe nghịch.
Bật cái công tắc 3 chế độ về lại vị trí có hình cái gàu là hết!!
Do mình chưa am hiểu tiếng anh cho lắm, với lại ít tiếp xúc xe, thấy zậy nên chụp ảnh lên hỏi ý kiến cả nhà.ctac 3 chế độ ơ vị trí nào zậy bác. Xin bác giúp cho trót.

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên
Do mình chưa am hiểu tiếng anh cho lắm, với lại ít tiếp xúc xe, thấy zậy nên chụp ảnh lên hỏi ý kiến cả nhà.ctac 3 chế độ ơ vị trí nào zậy bác. Xin bác giúp cho trót.
Coi hình bên dưới. Nếu có công tắc như hình 1, nó ở bên phải thợ lái thì bật về vị trí dưới cùng, có hình cái gàu đào đất.
Nếu không có công tắc đó thì làm như hình 2.

1 SK-8 SWITCH.png

2 SK-8 SWT.jpg

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên