xe Mercedes LGK 300 tự nhiên không đè được

oto-pt
Bình luận: 13Lượt xem: 2,376

oto-pt

Tài xế O-H
các cụ cho e hỏi ngu với ạ,
tình hình là hôm nay nhà e có gặp 1 e mercedes GLK 300 đời 2010 xe đang đi bình thường,đứng lại một lúc khoảng 30phút thì ra đề không nổ được,các cụ cho e hỏi nguyên nhân tại sao như vậy không ạ???
e mới gặp lần đầu không biết sử lý sao ạ, mong các cụ chỉ giáo ạ.

HoangLongBG

Tài xế O-H
ko đề đc hay đề ko nổ.để ko nổ kiểm tra xăng lửa xem thiếu cái j.đọc xem có lỗi j ko.bác nhổ toẹt ra rồi hỏi nguyên nhân em nghĩ ko có cao thủ nào cmt đâu

ledoan

Tài xế O-H
Vân
các cụ cho e hỏi ngu với ạ,
tình hình là hôm nay nhà e có gặp 1 e mercedes GLK 300 đời 2010 xe đang đi bình thường,đứng lại một lúc khoảng 30phút thì ra đề không nổ được,các cụ cho e hỏi nguyên nhân tại sao như vậy không ạ???
e mới gặp lần đầu không biết sử lý sao ạ, mong các cụ chỉ giáo ạ.
vẫn đề tua máy nhưng không nổ ak bác

oto-pt

Tài xế O-H
cháu xin đính chính lại không các cụ hiểu nhầm ý nhà cháu ạ
xe đang đi,song dừng lại đi abc,,, tầm 30 phú, song quay lại định nổ máy để đi tiếp thì đề không có hiện tượng gì ạ,
mở khóa điện vẫn nên, nhưng khi vặn khóa đề thì không có gì hết,xin các cụ chỉ giáo với ạ,

ThachDOHC

Tài xế O-H
cháu xin đính chính lại không các cụ hiểu nhầm ý nhà cháu ạ
xe đang đi,song dừng lại đi abc,,, tầm 30 phú, song quay lại định nổ máy để đi tiếp thì đề không có hiện tượng gì ạ,
mở khóa điện vẫn nên, nhưng khi vặn khóa đề thì không có gì hết,xin các cụ chỉ giáo với ạ,
90% là hết chổi than đề rồi

Sn0w1

Tài xế O-H
Trước tôi gặp con y sì như vậy.đỗ xe xong đi xyz 1 tí.quay ra k đề được.bình khoẻ k sụt.cuối cùng thay củ đề.xe venza

vuongaudi

Tài xế O-H
im re thì có nghĩ là hư hỏng tại củ đề rồi, chứ củ đề hđ bình thường mà máy không nổ thì có thể liên quan đến các cảm biến và hệ thống nhiên liệu đánh lửa

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên