Xe Misubisi Joile nóng máy khi mới nổ

khongcotenhay
Bình luận: 7Lượt xem: 918

khongcotenhay

Tài xế O-H
Em chào các cụ, các mợ ạ. Em đang gặp ca này khó quá mong các cụ chỉ giúp. Tình hình là như này ợ
Em vừa thay bơm nước con Jolie đời 2005 xong nổ máy bị nóng, kiểm tra qua em thay nước trong két sủi bọt, thổi nước lên rất mạnh nhưng em tháo mặt máy ra thì lại không việc gì ạ. Các cụ có cao kiến gì chỉ giúp em với ạ

ThuySy

Tài xế O-H
Thay bơm ncs song mới bị hiện tượng đó thì cụ nên kiểm tra lại cái bơm ncs của cụ trước . còn nếu bị từ trước rùi thì chắc do thổi doping thôi ạ. Trước em gặp con xe hồ cẩm đào . xưởng khác thay bơm song cũng nóng máy đến em tháo bơm ra thì phát hiện bơm lỗi đường nước vào họ quên ko để lỗ .

khongcotenhay

Tài xế O-H
Thay bơm ncs song mới bị hiện tượng đó thì cụ nên kiểm tra lại cái bơm ncs của cụ trước . còn nếu bị từ trước rùi thì chắc do thổi doping thôi ạ. Trước em gặp con xe hồ cẩm đào . xưởng khác thay bơm song cũng nóng máy đến em tháo bơm ra thì phát hiện bơm lỗi đường nước vào họ quên ko để lỗ .
Thay xong em kiểm tra thấy 2 đường nước vào và ra vẫn nóng thì bơm vẫn hoạt động ổn định đúng không ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên